• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Nhờ ng giữ chó giúp trong thời gian dài ( 6 tháng-1 năm )

sallytruong13

YTC Developer
nuôi giùm mà 6 tháng tới 1 năm bạn liệu bé còn nhơ1 bạn ko nếu dk ngta tốt hơn bạn? nó sẽ ko về lại đâu. chưa kể ngta mến tay mến chân thì ngta cũng ko trả bạn đâu. lúc đó bạn làm j đc ngta nè =.=". bạn ko còn nhà ng wen nào nuôi đc sao?

Megamanvy

Pre - Trial Moderator
Mình rất muốn giữ mấy em giúp bạn.Mình kết bạn với bạn trên YH! rồi đó

bạn làm vậy thì cũng làm khó người ta wa, chăm sóc 6t đến 1 năm thì cũng có nhiều tình cảm rùi, lúc đó sao nỡ trả lại bạn nữa, lúc đó người ta cũng thương cún giống như bạn vậy

punpy

T.Viên Năng Động
nếu đc mìh dắt qua nhà nội mìh nuôi hộ bạn, nội mìh ở thủ đức đó! pm yh mìh để nói cụ thể hơn punpy_pigngox
01227081078

nybabe2806

cám ơn mọi ng, hôm nay có nhiều bạn tốt pm YH cho mình. Mình cũng sợ lỡ nuôi lâu ng ta k trả mình chắc cắn lưỡi quá :sadcorner: . Ng thân mình ghét chó lắm. Mình nuôi nó từ lúc nhỏ xíu à,đâu cho ai được đâu. hix :ngoi_xom:

boxu0208

YTC Developer
đưa mình nuôi dùm 1 em..nuôi để em bắc kinh nhà mình có bạn nha..mình ở bình thạnh..có gì lh 01999017574

Triệu.Anh

nuôi giùm mà 6 tháng tới 1 năm bạn liệu bé còn nhơ1 bạn ko nếu dk ngta tốt hơn bạn? nó sẽ ko về lại đâu. chưa kể ngta mến tay mến chân thì ngta cũng ko trả bạn đâu. lúc đó bạn làm j đc ngta nè =.=". bạn ko còn nhà ng wen nào nuôi đc sao?
Con xoăn xoăn kia hình như là cocker ý bạn ạ còn con bên cạnh tớ hem biết luôn :) hihihi

Triệu.Anh

Con xoăn xoăn kia hình như là cocker ý bạn ạ còn con bên cạnh tớ hem biết luôn :) hihihi