• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Những món đồ cho thú cưng cần phải có

đỗ duy nam

Ai trong chúng ta đều mong muốn nuôi một chú cún hay một bé mèo siêu đáng iêu phải không ạ. Vì Chó là người bạn trung thành nhất với con người mà phải không, còn các Boss mèo nữa nhiều người vẫn nói chảnh như mèo nhưng các bạn có đồng ý với tôi rằng chúng cũng thực sự đáng yêu không.

Đừng nghĩ phải hầu hạ chúng mà thay vào đó hãy coi chúng như những đứa con bé bỏng mà mình đã nuôi nấng yêu thương chúng từ bé và dành cho chúng những món đồ cho thú cưng thật ngộ nghĩnh bạn nhé.

Vì để làm tròn bổn phận của những "ông bố - bà mẹ" mà chúng ta không ít lần băn khoăn lựa chọn để mua đồ cho thú cưng những món đồ tốt đẹp nhất cho chúng như là : thức ăn, quần áo cho thú cưng, đồ chơi...tại shop đồ thú cưng uy tín.

Cũng thật đau đầu khi ta phải tìm những shop bán đồ cho thú cưng, đồ dùng cho thú cưng. Sau khi tham khảo khá nhiều pet shop ở Hà Nội mình quyết định xách xe qua Pet Mart shop bán đồ siêu thị thú cưng có tiếng, họ cũng mới mở rộng shop bán đồ cho thú cưng tphcm và shop bán đồ cho thú cưng tại đà nẵng.

Mình thấy phong trào tự may đồ cho thú cưng đang được các bạn trẻ yêu thích và hưởng ứng, họ tự đi chọn những tấm vải hay món phụ kiện để may cho các bé những bộ cánh bắt mắt mà không sợ đụng hàng.Phong trào đồ cho thú cưng tphcm đã lan rộng và lan sang thành phố lớn như Hà Nội.

Các bạn có tin nổi không khi đến đây mình bị lóa mắt bởi những món phụ kiện long lanh và quá nhiều thứ khác đi kèm khác..cụ thể shop bán đồ thú cưng mình đến sắm là Pet Mart Nguyễn Trãi :ohmy: có quá nhiều thứ để sắm cho các em như là: Chuồng , bát ăn, đồ chơi cho thú cưng, thức ăn cho chó mèo, vòng cổ cho chó mèo, dây xích, ... có quá nhiều sự lựa chọn cho mọi người.

Hãy cmt lần bạn mua nhiều đồ nhất cho Boss có những gì nào !!!

Last edited: