• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

nhow mod vai ngay vi gap lam. meo me nha to bo meo con 1 ngay tuoi bo di. moi nguoi giup voi

Mèo Ciu nhà mình mới sinh em bé sáng ngày 24, đêm qua em ý ra ngoài r đi mất bỏ lại đàn con 1 ngày tuổi. Màu lông đen trắng ald, mặt tuyxedo. Ai ở gần khu vực cầu diễn, khu đô thị mỹ đình 1 (cuối đường hàm nghi) có tình cờ trông thấy hay biết e ý lang thang ở đâu liên lạc giúp mình để e ý về vs mèo con nhé. Mình xin cảm ơn 0912342741

bạn đăng lên trạm cứu hộ mèo trên facebook đi. ở đấy sẽ tìm được nhiều sự giúp đỡ hơn
hiện tại thì bạn nên cho các bé vào ổ mềm, sạch sẽ, thắp bóng đền tròn 25 den 40W để sưởi ấm cho các bé. nên lấy tờ giấy chê ánh sáng của đèn đi, để đủ ấm thôi, ko nên quá sáng.nếu ko tìm đc mèo mẹ cho bú thì bạn cho các bé uống sữa tươi ko đường nhé

Mèo nhà mình là màu đen trắng bạn ak. Cũng là ald. Bạn thấy chú mèo me màu vàng ak?
nguyenthuyphuong said:
Mèo mẹ là mèo màu vàng hả bạn? ba tư lai ALD đúng hok, bạn có hình của mèo mẹ hok

mèo xù hâm said:
bạn đăng lên trạm cứu hộ mèo trên facebook đi. ở đấy sẽ tìm được nhiều sự giúp đỡ hơn
hiện tại thì bạn nên cho các bé vào ổ mềm, sạch sẽ, thắp bóng đền tròn 25 den 40W để sưởi ấm cho các bé. nên lấy tờ giấy chê ánh sáng của đèn đi, để đủ ấm thôi, ko nên quá sáng.nếu ko tìm đc mèo mẹ cho bú thì bạn cho các bé uống sữa tươi ko đường nhé
cảm ơn bạn nhìu nhé. Mình đã cho các con uống sữa r. Cũng chịu uống lắm, măm xong lại lăn ra ngủ, đói lại kêu nhưng vẫn xớn xác tìm mẹ lắm@@

Có một chị tốt bụng bên long biên đã đồng ý cho các bé con nhờ sữa r ạ. Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ. Giờ còn trông ngóng mèo mẹ về nữa thôi. Tks mod ạ