• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

OFF tiếp đi các bạn

Like_PQ

Member
Chào các bạn !
Đọc thông tin off lần thứ 3 khu vực HCMC , Tôi rất thích hoạt động này , tuy nhiên cũng tiếc hùi hụi và chuyện đã qua rồi . Vì vậy , mong các bạn có kinh nghiệm tổ chức OFF cho thú cưng của chúng ta , nên phát huy và tiếp tục giữ chương trình này thường xuyên , rất tốt .
sắp hếp năm 2012 rồi mà chưa thấy OFF nhỉ ? Nếu bạn nào có kinh nghiệm làm ơn alo một tiếng cho mọi người bravo . Về đia điểm như các bạn đã đề nghị trong lấn thứ 3 / 2011. Tôi xin vote : Công Viên Gia Định . và đăng ký ngay 1 vé với BTC .

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
lần off đầu tiên cũng dự kiến đến Cv Gia Định, sau đó thì phát hiện ra là CV ko cho mang chó mèo vào trong :(( làm hôm đó bể kèo ghê luôn

pé shine

\^o^/ tiểu quỷ lắm chiêu "=..="
ôi mình thíc đi off wá mà chẳng nghe thông páo nào cụ thể cả. ko pik các mod của mình sẽ wiết định như thế nào nhỉ?????? :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:

Thonthon

Diamond Member
pé shine said:
ôi mình thíc đi off wá mà chẳng nghe thông páo nào cụ thể cả. ko pik các mod của mình sẽ wiết định như thế nào nhỉ?????? :hmmm: :hmmm: :hmmm: :hmmm:
Khi có tổ chức buổi off các mod sẽ thông báo cụ thể tại topic riêng bạn ơi.:d

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Nếu bạn muốn đưa chó đi giao lưu thì sáng chủ nhật hàng tuần ở công viên cầu ánh sao . q7 có buổi off đó , từ khoảng 8-9h bạn đưa chó đến chơi đến khi nào muốn về thì về

rất mong được tổ chúc tiếp ạ