• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Offline hội mèo TpHCM lần 3 (18/8/2013) Thông tin địa điểm

Status
Không mở trả lời sau này.

zlent24

YTC Developer
Tên: Bùi Phan Vân Trúc
sốdt: 0927 293 682
yahoo: z.lent_ly@yahoo.com
Sốlượngmèomangtheo: 2 (nếu ko tính phí mèo thì mang 4 =)) )
Số lượng bạn đi cùng: 1

zlent24 said:
Tên: Bùi Phan Vân Trúc
sốdt: 0927 293 682
yahoo: z.lent_ly@yahoo.com
Sốlượngmèomangtheo: 2 (nếu ko tính phí mèo thì mang 4 =)) )
Số lượng bạn đi cùng: 1
Dự là không tính phí mèo nha chị :)). Nhắm đem đc 4 thì cứ đem :3.

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
niiham said:
Tên: Ni
Số đt : 0908881848
Yahoo: r_butterfly_147@yahoo.com
Số mèoo: 2
Bạn đi cùng 1
Ohhh có phải bạn niiham trên fb ko ta? ^^

ivys

♛ Madame chic de chat ♛
hì .. lâu hem vô topic. Ủa mọi người ơi chốt lại là họp ở Công Viên Bờ Sông, Phú Mỹ Hưng, q.7 hay họp ở 85 Hòa Hảo, q.10?????? Tại post đầu tiên nói công viên bờ sông, mấy post sau nói 85 Hòa Hảo nên mình ko rõ ở đâu. :hmmm:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
ivys said:
hì .. lâu hem vô topic. Ủa mọi người ơi chốt lại là họp ở Công Viên Bờ Sông, Phú Mỹ Hưng, q.7 hay họp ở 85 Hòa Hảo, q.10?????? Tại post đầu tiên nói công viên bờ sông, mấy post sau nói 85 Hòa Hảo nên mình ko rõ ở đâu. :hmmm:
Bờ sông Q.7 lúc 8h sáng P ơi, chỗ lần đầu tiên chúng ta gặp nhau ấy haha
Ráng dậy sớm thì chụp hình đẹp :Onion38:

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
ivys said:
Thông tin chính thức thì đều nằm ở trang 1 nha chị :gongxi-1:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
michu_meomeo99 said:
chị ơi cho em hỏi kỳ này địa đểm off ở đâu vậy chị??? e thanks chị :lol:
đã có thông tin ở trang 1 rồi đó em :) mặc dù hơi muộn nhưng hy vọng lần này em có thể tham gia nhé :)

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Stardogs Cafe said:
chi phí thế nào hả mng?
lần này buổi off mang tính chất thân mật, hẹn hò đi chơi tại bờ sông Q.7 nên ko có chi phí gì hết nha bạn. Bạn có thể tham khảo thêm thông tin tại trang 1 của topic :)

windy_27992

YTC Developer
Hụt mấy lần rồi, giờ phải tham gia cho vui, sẵn tiện nhờ mấy bồ trị giùm cái bệnh tự kỷ của mèo nhà mình, bé hung dữ quá huhu
Tên: Huỳnh Thanh Hiếu
số dt: 0938882770
yahoo: erin_27992@yahoo.com
Số lượng mèo mang theo: 1 bé (Bell)
Số lượng bạn đi cùng: 1người

boo09

T.Viên Năng Động
Xin lỗi cả nhà mình xin rút tên nhé , đăng ký từ trang đầu tiên lúc topic mới up , cứ tưởng là sẽ về kịp ai dè là không kịp...
Mình xin hẹn lần sau !

thai nguyen

nhoxponlove said:
Sau mấy ngày đăng tin bán cu Bắp mà trong lòng khó chịu vô cùng. :sadcorner: Tự hỏi sao người ta có thể bán mèo của ng ta như vậy nhỉ? :Onion07: Mình làm không được, nên đã đóng topic. :Onion48: Và quyết định lần of này sẽ mang Bắp theo!!!!!!!!!! :hi:
Chào cháu. Khỏe không? Chú là chủ cũ của cu Bắp đây, nhớ không? Nghe nói Bắp ngoan lắm, chú cũng mừng và cảm ơn cháu, Nhưng Bắp làm sao mà cháu lại có ý định bán vậy? Bắp rất nhát và khó gần người, nay Bắp đã quen và mến cháu mà cháu lại bán cho người khác thì tội cho Bắp lắm!

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
thai nguyen said:
Chào cháu. Khỏe không? Chú là chủ cũ của cu Bắp đây, nhớ không? Nghe nói Bắp ngoan lắm, chú cũng mừng và cảm ơn cháu, Nhưng Bắp làm sao mà cháu lại có ý định bán vậy? Bắp rất nhát và khó gần người, nay Bắp đã quen và mến cháu mà cháu lại bán cho người khác thì tội cho Bắp lắm!
Thời gian vừa rồi con bận một số việc nên ko có thời gian chăm sóc con Bắp. Mà giờ nó quậy lắm rồi chú ơi, chắc chả biết sợ ai nữa đâu ạ. Nhí nha, nhí nhảnh. Nhưng cứ nhìn cái mặt nó là còn thấy thương. Đăng tin bán, mà ai gọi dt hỏi, con cũng nói cái kiểu ko muốn bán hết. :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Nên thôi, con giữ Bắp lại. Chịu khó cho thằng nhox ở dơ chút xíu. Như trc đây thì mỗi tuần mỗi tắm, còn bây giờ thì 2 tuần con mới có thời gian tắm cho Bắp 1 lần. Trc đây một ngày 3 bữa chính, 2 lần ăn vặt. Thì giờ chỉ còn 2 bữa chính (nhưng đồ ăn nhiều hơn) với 1 lần ăn vặt lúc khuya thôi. Cũng tội lắm, nhưng phải bán đi chắc còn tội hơn. Mà nó giỡn như giặc ấy :lac_dau: Chạy rầm rầm như phá nhà. Con cũng tập cho leo cây , mà Bắp toàn...tuột xuống :lau_mo_hoi: Cũng biết hù con chuột, nhưng con chuột mà chạy ra khỏi nhà rồi là lõn tõn đi vô nhà chứ ko dí theo. Ai bắt về thì ăn thôi :143163ljogging:
ps: Báo cho chú một tin dzui, Bắp sắp làm baba rồi đấy ạ! :Onion13:

Status
Không mở trả lời sau này.