• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Pet Shop nào ở Hà Nội được lựa chọn nhiều nhất???

đỗ duy nam

Mình cũng như mọi người yêu quý thu cưng khác, mình cũng rất hay qua Pet mart kim mã hà nội để sắm đồ cho các bé cưng nhà mình, một địa chỉ pet shop ở hà nội mà mình đã tin tưởng và sử dụng sản phẩm cũng từ khá lâu rồi.

Các bạn có thể tham khảo các các cửa hàng pet shop ở hà nội địa chỉ: Pet Mart 18 Chả Cá, Pet Mart 226 Nguyễn Văn Cừ, 242 Nguyễn Trãi... Chuỗi cửa hàng này thường mở ở mặt đường lớn và chỗ để đỗ xe nên rất tiện lợi cho việc đưa đón các bạn Boss nhé.Nơi đây bán đủ các loại sẩn phẩm để chúng ta sắm sửa cho các Boss từ : thức ăn khô - mềm, dây xích, đồ chơi, chuồng,..tha hồ mà lựa chọn nhé.

Mình thấy ở hiện giờ khá là nhiều pet store hà nội và mình cũng đã đi tham khảo ở một số cửa hàng pet shop hà nội nữa nhưng hầu như họ đều bị hạn chế mẫu mã không đa dạng mặt hàng được như Pet Mart và chất lượng đồ ở đây đều được shop cam kết đảm bảo 100% hàng nhập khẩu và có giấy tờ nên mọi người yên tâm nha.

Đây còn là một trong những địa chỉ bán quần áo pet shop hà nội có uy tín mà cực kì đa dạng mẫu mã nữa ạ, các bạn nên mang các em cún hoặc mèo của mình ra để thử đồ nhìn cực kì đáng yêu đó ạ/
Ngoài ra ở đây còn có rất nhiều dịch vụ đi kèm như nhận trông giữ cún, tắm và cắt tỉa lông cho chó mèo,...