• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

phàn nàn về chó của bạn sk.waii và chinagirl

Status
Không mở trả lời sau này.

mini123

phiêu bạt
tôi đâu có hùa vs china đâu :-j tại tôi thấy ng` ta ăn nói cũng bt...nhưng bạn pisu thì lời lẽ vs hành động hơi thái quá thôi

ở cuộc đời này k có gì là tự nhiên sẩy ra cả . :gongxi-1: nên bạn từ từ suy nghĩ r hãy nói . :em xin_em xin:

hactu96

T.Viên Năng Động
nói thật là bạn pisu cũng quá đáng đi, nếu bạn đã chấp nhận mua lại và đảm bảo về sức khỏe cún thì nên nhận cún về nuôi, chỉ vì lời nói thanh minh của chị ý mà bạn ko nhận nữa thì mình nghĩ đây là cách trả thù hèn hạ của bạn chứ ko phải là bạn thực sự muốn em cún này :gongxi-1:
tớ theo dõi câu chuyện từ đầu đến cuối chỉ thấy bạn găng lên như bà hàng tôm hàng cá vậy..thử hỏi văn hóa j` ở đây chứ @@

MÌnh ủng hộ câu này cảu bạn , mình không có ý hùa nhưng nói thật bạn cũng quá đáng quá , toàn làm rùm beng mọi việc lên ko

Rin1811

T.Viên Năng Động
ở cuộc đời này k có gì là tự nhiên sẩy ra cả . :gongxi-1: nên bạn từ từ suy nghĩ r hãy nói . :em xin_em xin:

tôi suy nghĩ rồi, tôi nói j` cũng đều nghe 2 bên rồi mới nói, hôm trc bạn pisu còn ko đăng nhập vào 4r mà lấy danh là khách chửi ng` khác nữa cơ :-j nhảm quá, mà việc hôm nay tôi nói ko phải vấn đề chó chết mà là vấn đề bạn ý muốn mua chó vs điều kiện bạn ấy đưa ra đã đc đáp ứng đầy đủ vậy mà vẫn k chịu nhận chó thế k là kiểu trả thù trẻ con à :-j

pisushi

T.Viên Năng Động
đc rồi thế bh mình yêu cầu bạn giải thích cho mình cái vấn đề này cái giấy tờ sk mà bạn đưa cho mình ý
đọc rất hay nhá mình mua chó cái nó ghi đực
hó có 2 tháng cân chưa đc 1kg ghi 3kg
chó nhà mình màu đen trắng nó ghi nâu trắng
chị ý kêu là bác sĩ chỉ nhìn cún mà đoán trọng lượng thôi có cơ sở ý tế nào như thế ko
về sau thấy mình hỏi thêm thì lòi ra kêu à chị đưa nhầm giấy cho em
mà hôm mình đi chả có thấy con nào 3kg cả có mỗi 2 con bé
nếu như ko nhầm đây lấy giấy tờ sk của chó nhà chị thì đúng hơn vì mình thấy nhà chị có con chó cũng bk lai to đùng đó mọi chi tiết miêu tả y hệt luôn
chả có ai chó 2 tháng đi tiêm dại zz
chị nghĩ chị post lên đây mà hay à càng post càng lỗ bản chất đó
sao chị ko dám post chỗ chị nói này nói nọ em
rồi dủa cún sau em mua về sẽ chết rồi đặt stt DKM thằng chó, con chó chị nghĩ chị làm j đó
chị chả là cái j mà e phải sợ cả chị sai chứ chả phải e
loại chị là vô nhân tính

chị càng nói chị càng lộ những càng xấu xa của mình ra thôi
mà lộ ra chỉ có chị thiệt em chả mất j
vì em chả làm j sai cả

chả nhẽ lúc chó em nôn cũng phải chụp ảnh lại làm bằng chứng à

còn có một số bạn nói mình trả thù thì xin phép bạn nhé đừng ko bik j mà vào đây xỉa xói này nọ các bạn hết vc để làm rồi ư
tớ còn lịch sự và tử tế hơn 1 số ng ở đây nhiều kể cả khi anh quân đưa nhầm cho mình 800k mình vẫn trả ngay lại cho a ý 100k

pisushi

T.Viên Năng Động
tôi suy nghĩ rồi, tôi nói j` cũng đều nghe 2 bên rồi mới nói, hôm trc bạn pisu còn ko đăng nhập vào 4r mà lấy danh là khách chửi ng` khác nữa cơ :-j nhảm quá, mà việc hôm nay tôi nói ko phải vấn đề chó chết mà là vấn đề bạn ý muốn mua chó vs điều kiện bạn ấy đưa ra đã đc đáp ứng đầy đủ vậy mà vẫn k chịu nhận chó thế k là kiểu trả thù trẻ con à :-j

lúc nào mình chửi ai
bạn mơ à hay tự nhận
đâu đâu ng bị chửi là ai ra đây xem nào

Rin1811

T.Viên Năng Động
lúc nào mình chửi ai
bạn mơ à hay tự nhận
đâu đâu ng bị chửi là ai ra đây xem nào

à ừ lưỡi ko xương mà chối như nào chả đc..mình chỉ tiếc 1 điều là hôm đó ko lưu lại chứng cứ thôi..còn h chuyện của bạn thì mặc bạn mình lại sợ tự dưng bị chửi là điên lắm :-j nói chuyện với 1 người như bạn đúng là quá bực mình và khó chịu
mình chả về phe ai ở cái vấn đề này cả uk thì china có sai nhưng mình cũng k bênh mình chỉ thấy bức xúc cách ăn nói của bạn thôi mình cũng chả phải dân chợ búa mà đi đôi co với bạn
mong admin phân xử rõ vụ này công bằng và nhanh chóng

hactu96

T.Viên Năng Động
bạn ý đâu có chửi rin ơi , bạn ý chỉ dọa đánh người ta thôi , chắc đây là 1 hot girl hoa quả sơn nào đó rồi . Thôi rin ạ , đời lắm cạm bậy không thì lại có người bảo mình lo chuyện bao đồng , không người lớn . Kệ đi :gongxi-1: :em xin_em xin:

pisushi

T.Viên Năng Động
uhm mình dân chợ búa thế bạn cho hỏi dnah tính bạn dân j
dân nhà thổ à
ôi mình mới lên đc làm cả hot girl cơ đó sg quá đi mất
à cho hỏi con gì ở dưới ảnh chữ kí của bạn đó hot girl nào thế cho tớ đc 1 lần mở rộn tầm mắt đi
sao suốt ngày đi chõ ngoáy xỉa xói ko bik mệt à
sao toàn nh` ng rảnh dỗi thừa hơi ngồi ăn chơi xơi nc thế ko bik
1 ng nói 1 ng hùa lúc sau vào xỉa xói cạy khóe tí nữa lại kêu mình thế nọ mình thế chai hỏi xem có ai chịu nổi ko
họ đối xử vs mình thế nào mình đối xử lại như thế

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Chị Q đóng topic tại đây để tránh các mem vào Spam loạn xạ cả lên!

Những đoạn chat ở YH, chị Q ko thể kiểm tra được vì đó ko đc xem là bằng chứng, do đó các em đừng copi vào YTC để mọi việc lộn xộn hơn. Giả thuyết nếu ai đó copi 1 đoạn chat và chỉnh sửa nội dung, đổ tội cho nhau, thì điều đó ko hay tí nào!

Status
Không mở trả lời sau này.