• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Phối giống mèo 34 (hà đông)

SheetLy

Member
Tình hình là thằng Đô nhà mình nó trâu bò quá, 2 em mà ko thoả mãn được. Bạn nào có mèo đang gào đực thì cho qua chơi với nó nhé. Nhà mình ở Hà Đông (LH: 0978252572). Sang mình cho ăn uống đầy đủ luôn :) Mình chỉ nhận mèo vào buổi tối nhé (ban ngày mình đi làm, hoặc nếu mẹ mình có nhà thì phải gọi trước mới sang được).
Đây là ảnh nó lúc bé, được cái giống tốt nên mấy thằng con chui ra là cứ giống từ đầu đến tận cái lông đuôi như đúc luôn. Bây giờ thì nó đen quá nên chụp ảnh toàn bị nguợc sáng :))

opps_god

YTC Developer
SheetLy said:
Tình hình là thằng Đô nhà mình nó trâu bò quá, 2 em mà ko thoả mãn được. Bạn nào có mèo đang gào đực thì cho qua chơi với nó nhé. Nhà mình ở Hà Đông (LH: 0978252572). Sang mình cho ăn uống đầy đủ luôn :) Mình chỉ nhận mèo vào buổi tối nhé (ban ngày mình đi làm, hoặc nếu mẹ mình có nhà thì phải gọi trước mới sang được).
Đây là ảnh nó lúc bé, được cái giống tốt nên mấy thằng con chui ra là cứ giống từ đầu đến tận cái lông đuôi như đúc luôn. Bây giờ thì nó đen quá nên chụp ảnh toàn bị nguợc sáng :))

Chào bạn. Con na nhà mình gào đực ghê quá, tè lung tung nữa. Bạn có thể cho mình xin địa chỉ nhà bạn được không? Na nhà mình chỉ là Nga lai ta thôi ạ. nếu được thì mình rất cám ơn bạn nha.^^

SheetLy

Member
hi bạn. Bạn ko liên lạc sớm, thằng Đô nhà mình giải quyết xong nhu cầu sinh lý rồi nhé, giờ mềm hơn bún rồi :))

opps_god

YTC Developer
SheetLy said:
hi bạn. Bạn ko liên lạc sớm, thằng Đô nhà mình giải quyết xong nhu cầu sinh lý rồi nhé, giờ mềm hơn bún rồi :))
Hic, tiếc quá. Thế khi nào nó gào nữa bạn có thể ưu tiên ib mình được không? Nếu được mình cám ơn bạn nhìu lắm

nhà tui có chú LEO nó được đi chơi 1 lần rùi, giwof thế nào mà nó gào kinh khủng. AI Ở QUANG TRUNG HÀ ĐÔNG, CÓ iem gái nào muốn thì cho LEO nhà tui gặp gớ đi. LEO LÀ F1 Anh lông ngắn, tai dài, xinh đáo để. vui lòng nhắn tin cho tui nhé (Hà Đông tháng 8 mùa thu 2022)