• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Phá thai cho mèo ?

harrycuong

Con mèo cái mình nuôi chưa thiến vì mình ỉ i nhốt nó ở nhà được , hôm nay ngủ quên mình không nhốt nó vào chuồng ngay trong mùa động dục thế là nó chạy ra ngoài nhảy lên nóc nhà kiếm mèo đực. Mình thấy có con mèo đực ở gần nó cả đêm nên mình nghĩ kiểu này chắc dính bầu rồi , bây giờ có cách nào để mình phá thai cho nó không ?

Google chẳng ra được bao nhiêu thông tin về vấn đề phá thai mèo nên mới phải lên đây hỏi , ai có kinh nghiệm phá thai cho mèo hoặc biết dịch vụ phá thai nào tốt ở HCM thì giúp mình với. Bào thai bao nhiêu tuần tuổi thì mới bắt đầu phá được ? Đính chính lại lần nữa là con mèo mình quan hệ lần đầu ngay hôm nay , nó ở với con mèo đực khác trên nóc nhà cả đêm , mình ko chắc nó có quan hệ thành công hay không nhưng nếu tính từ hôm nay thì bao lau sâu thì có thể phá thai dc ?

kiwi1106

Well-Known Member
ẹc phá thai thì làm càng sớm càng tốt chứ bạn - trong trường hợp của bạn là mổ ra để triệt sản luôn, cắt tử cung và buồng trứng luôn. Nhưng mình khuyên nếu nó đã dính bầu rồi thì bạn ko nên làm vậy, cho nó đẻ nốt lứa đó rồi triệt sản sau, kẻo tội...

lamsao2007

Sau Lúc được trình làng thời gian mới đây, bản dạng cải tiến of chiếc điện thoại đang cực kỳ hot Huawei GR5 năm nay đến camera kép chụp Hình ảnh xóa phông ảo diệu: GR5 2017 Pro qua chính thức có giá trình làng Tại Thị Trường việt nam.

xem nhiều hơn: saigonso lừa đảo

giá bán of Huawei GR5 2017 Pro đc niêm yết hiện tại việt nam sẽ là 5.49 triệu VND, cao hơn 1.5 triệu so tới bản dạng Huawei GR5 2017. cho đến giá nay thì đây sẽ là 1 trong những đối thủ cạnh tranh chắc chắn là đáng gờm của Smarphone OPPO F1s 2017 cũng vừa được lên kệ xác cách đây không lâu.

xem chi tiết: thay màn hình samsung a9 pro

đối thủ Smarphone OPPO F1s 2017 có giá trình làng chính thức
rất nhiều cải tiến trên bản dạng "Pro" này chính là bộ nhớ Bộ nhớ đệm đc nâng trong khoảng 3 GB lên 4 GB, CMOS đc nâng từ 32 GB lên 64 GB. Không những thế các cụ thể còn lại cũng như phong cách Designer vẫn giữ nguyên.

Máy sở hữu khung vỏ bằng kim khí nguyên khối rất sang trọng, mặt lưng của máy đc bo cong nhẹ nhàng về các cạnh cũng như nhiều góc đc vát cong trợ giúp máy cầm nắm chắc chắn & ôm tay hơn.

nhiều rõ ràng còn lại về cấu hình của máy gồm mặt kính 6.5 inch Full HD, camera kép 12 MP + 2 MP, máy Hình ảnh trước Một vài MP, vi xử lý Kirin 655, bổ trợ 2 SIM cùng Sạc dung lượng 3.340 mAh.

Hiện những quý khách hàng suy xét sản phẩm 2017 qua Rất có thể Đăng Ký Trực Tuyến bây giờ, dự định dịp hàng thứ nhất của Huawei GR5 2017 Pro sẽ chính thức lên mặc xác trong khoảng giữa tháng Các đến.

có thể bạn quan tâm: thay màn hình samsung j7 prime