• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

phát cuồng vì............cún" :))

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Boo, chú chó 5 tuổi thuốc giống Pomeranian (giống chó Phốc-sóc) đã trở thành ngôi sao nổi tiếng trên Internet và mạng xã hội, khi trang Facebook của chú chó này đạt số lượng người hâm mộ lên đến hơn 1,79 triệu, một con số đáng mơ ước cho ngay cả không ít ngôi sao nổi tiếng hiện nay.

Chủ nhân của chú chó, 1 người dấu tên đang sống tại Mỹ, được biết đến với nickname J.H.Lee cho biết: “Bạn bè của tôi rất thích xem những hình ảnh của nó. Ban đầu, chúng tôi chỉ định lập ra trang Facebook cho Boo như 1 trò đùa.”

Được chủ nhân lập ra vào năm 2009, trang Facebook của chú chó Boo, chuyên đăng tải những hình ảnh ngộ nghĩnh và đáng yêu của chú đã trở nên 1 hiện tượng trên Internet và thu hút hàng nghìn fan mới mỗi ngày.

Không chỉ nổi tiếng trên mạng xã hội và Internet, chú chó Boo còn chuẩn bị phát hành 1 cuốn sách ảnh, với tiêu đề: “Boo, cuộc đời của chú chó đáng yêu nhất thế giới”.
Cùng với sự nổi tiếng của mình, Boo đã gây ấn tượng cho không ít những ngôi sao của Hollywood, trong đó có thể kể đến Khloe Kardashian, người đã chụp không ít bức ảnh với Boo và đăng tải lên Blog của mình, hay nữ ca sĩ Ke$ha, người đã gọi Boo trên Twitter của mình là “bạn trai mới của tôi”.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Yêu quá :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau:
Tớ sắp phát cuồng rùi nè :le_luoi:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
a duy mạnh cho e hỏi tại sao từ 1 chú chó long bù xù thế kia mà thành 1 chú dễ thương được vậy

thì tại chủ nó đó em,chắc chủ nó là 1 cuyên gia trang điểm quá,anh đoán thế,hi :hmmm:

BigBang Pegasis

Ruby Member
xinh quá
mình cuồng mất oy`

Gm1906

thì tại chủ nó đó em,chắc chủ nó là 1 cuyên gia trang điểm quá,anh đoán thế,hi :hmmm:

ko phải đâu mấy bạn,hồi nhỏ boo bị tai nạn nên chủ e ý phải đưa đi tỉa lông để phẫu thuật,ko ngờ tỉa xong lại xinh như thế kia rồi quyết định tỉa lông cho boo thường xuyên.Thật ra lông e ý cũng giống e chó bù xù bên cạnh thôi,nhà đấy cóp 2 con giống hệt nhau nhưng chỉ tỉa lông cho mỗi mình boo^^