• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

rùa lá nhà mình chỉ ăn 80% giun và 20% hoa quả rau củ làm sao bây h mn :(

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
:D Chị thường thấy núi vàng đòi húc con khác hoặc là húc nhau hơn là loại khác húc núi vàng đấy. Hôm trước, chị có 1 con núi vàng đen cực ngầu (đã bán cho 1 bạn ở Phùng Khoang - HN), nó chuyên cạp chìa khoá, cạp vô mai con rùa lá v.v.... dữ lắm mặc dù được cho ăn đầy đủ :) lại nghịch ơi là nghịch :)

:phew: rùa nhà em , con đực thích ngủ, con cái thích tắm. Rất an nhàn, tính bỏ thêm 1 con rùa sa nhân vào :air_kiss: sẽ thành cuộc tình tây ba. Chắc sắp tới có câu chuyện" lâm ly bi đát "lắm :punish:

nhangak

Turquoise Member
:phew: rùa nhà em , con đực thích ngủ, con cái thích tắm. Rất an nhàn, tính bỏ thêm 1 con rùa sa nhân vào :air_kiss: sẽ thành cuộc tình tây ba. Chắc sắp tới có câu chuyện" lâm ly bi đát "lắm :punish:

bon sa nhân nhát hơn núi vàng nhiều.Lúc tui mua con núi vàng về sa nhân chạy theo "thăm dò" rùi bỏ đi sau khi bị nv quay lại đạp vào mai để đi ra chỗ khác:(

bon sa nhân nhát hơn núi vàng nhiều.Lúc tui mua con núi vàng về sa nhân chạy theo "thăm dò" rùi bỏ đi sau khi bị nv quay lại đạp vào mai để đi ra chỗ khác:(

Tưởng pé nào ăn thịt mới dữ ko chứ. Không ngờ ăn chay, tu suốt mấy năm vẫn dữ thế :le_luoi: