• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Rắn cũng dễ thương lắm,đừng sợ nha

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Hix...Nói thật nhé. Dạo này phong trào của giới trẻ là chơi bò sát nhưng thực sự thì Su vẫn sợ lắm. Chẳng dám lại gần đâu. Sờ vào chúng nó cứ tê cả người, lạnh hết cột sống ý :( :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi: :lau_mo_hoi:

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
càng đẹp thì càng độc càng độc thì càng dể sợ
One hit One kill One funeral 10 people cry

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
thích nhất là bạch xà- Bạch tố trinh. Hehe nhiễm phim nặng ùi

Sợ nhưng vẫn dễ thương mà.Mình không chọc nó thì nó cũng không làm gì mình đâu

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Nhìn ảnh mấy em này mà tớ vẫn thấy rờn rợn .. thấy tận mắt thì chác chạy mất dép thôi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Nhìn ảnh mấy em này mà tớ vẫn thấy rờn rợn .. thấy tận mắt thì chác chạy mất dép thôi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Chắc là mình cũng như bạn quá,nhưng mình rất ít có cơ hội thấy được chúng vì chúng rất là quý hiếm,hy vọng sẽ được gặp tận mắt chúng,hihi

milkchocolate

T.Viên Năng Động
chỉ dám đụng vào khi có người huấn luyện ở đó và rắn đc đảm bảo không cắn không độc :D

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
chỉ dám đụng vào khi có người huấn luyện ở đó và rắn đc đảm bảo không cắn không độc :D

ok không cẩn thận nó cắn cho cái thì nguy,dù là có độc hay không,hic

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
2 con này giống BumbleBee với Optimus Prime wá :D

sặc sỡ với đủ màu sắc,tuy nhiên thấy thì vẫn rất sợ,hic :unknw: :unknw: :unknw:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
:lau_mo_hoi: Trên đời Ngọc sợ nhất là rắn. Nhìn thấy rắn là muốn đứng tim luôn :lau_mo_hoi:

hihi,rắn thì ai mà chẳng sợ chứ,nhưng mà nhìn thấy thật mới sợ,nhìn hình không sợ :lac_dau:

TrầnThành91

Mình thấy rắn đẹp chứ :(
Các bạn đừng nghĩ cứ rắn là độc rắn đẹp mà không độc thì thíu gì
Ngày xưa tui cũng sợ rắn ghê lắm kìa mà giờ đây nuôi vi vu

Attachments