• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Rắn nước bụng đỏ?

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
Tình hình e vừa rước về 1 e rắn nước bụng đỏ dài 25cm ( còn khá baby nhưng mạnh mồm cắn lắm các bác ạ ) thấy loài này được bác chủ bán nói là hiền lành, ăn khỏe, ăn đơn giản mà chăm nuôi dễ nên nghĩ thế nào mà mua luôn với giá 120k giờ nuôi sao đây mọi người ? em muốn hỏi =)) =))
1. Loài này ăn gì ạ? liều lượng ăn?
2, setup bể ra sao giờ mọi người?
3. Thuần nó như thế nào? em nó dữ quá mọi người ạ, mở nắp hộp ra là chuồn thật nhanh, thật lẹ không thì tợp em đau điếng hic hic
4. e nó có cần sưởi nắng, giữ nhiệt độ ấm liên tục giống loài bò sát 4 chân không ạ?
.......... tạm thời mới là từng đó thắc mắc , mong mọi ng giúp e giải đáp dần ạ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
không ai biết ạ? chưa ai từng nuôi loài này ạ? mọi ng giúp e 1 tay với ạ

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
pqtrungvn said:
Nhà bạn có CWD không
Xem trong inbox bạn nhé! mình k tiện trả lời trên topic nè

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
top of the world ........

pqtrungvn

Member
lovelybobble9xx said:
Xem trong inbox bạn nhé! mình k tiện trả lời trên topic nè
umh mình biết là bạn có bán nhưng thời điểm hiện tại không biết có không mà size bao nhiêu giá cả như thế nào. mình không tìm được faxe của bạn để xem hàng. :icon027:

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
pqtrungvn said:
umh mình biết là bạn có bán nhưng thời điểm hiện tại không biết có không mà size bao nhiêu giá cả như thế nào. mình không tìm được faxe của bạn để xem hàng. :icon027:
Nhắn tin để biết thêm chi tiết nhé ^^ call càng tốt

recar88

YTC Developer
lovelybobble9xx said:
top of the world ........
:hmmm: chắc mới bắt về nên nó còn dữ --- cho nó ăn mồi chết nhé, cho nó bớt dữ lại . Còn thuần thì có việc là chơi với nó thôi