• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

show hàng các bé rùa đã và đang ở nhà mình -(up ở các trang phía sau)

nhangak

Turquoise Member
tưởng còn sa nhân vs hộp lung đen??

lazymen

T.Viên Năng Động
tạm biệt người đẹp da châu phi, hic, tặng em cho 1 người nuôi rùi, hi vọng sẽ được sống sung sướng trong trang trại toàn hơi rùa đực, mỗi mình em là rùa cái :(( TT.TT

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Vừa đọc 1 bài báo, thấy trên Quảng Trị, mấy bé dc cân bằng kí, 3 em to bành ki mà có 600k :sadcorner: .

Xong kéo xuống dưới thấy nó đang hành xử mấy em, lấy kìm kéo dầu ra, kéo 1 nhát dao lam .......... :dead: .

Hình cuối là cảnh mấy em nằm ngay ngắn bên bàn nhậu, và kế bên là chén ... tiết canh :((((((((.

Dã man ko chịu dc :((((.

lazymen

T.Viên Năng Động
Vừa đọc 1 bài báo, thấy trên Quảng Trị, mấy bé dc cân bằng kí, 3 em to bành ki mà có 600k :sadcorner: .

Xong kéo xuống dưới thấy nó đang hành xử mấy em, lấy kìm kéo dầu ra, kéo 1 nhát dao lam .......... :dead: .

Hình cuối là cảnh mấy em nằm ngay ngắn bên bàn nhậu, và kế bên là chén ... tiết canh :((((((((.

đả đảo giết rùa, tội nghiệp các em, hiền lành ko làm gì ai mà bị giết :|

lazymen

T.Viên Năng Động
chiều nay đem tặng em này để anh bên trại thử phối giôgns sinh sản, hi vọng kết quả khả quan, em ấy cũng lớn rồi nên chắc mẩm cuối năm sẽ được vài quả trứng ;))

nhangak

Turquoise Member

mong sao sau này bọn nó cũng sẽ bị diêm vương hành hạ kiểu đấy :diablo:

lazymen

T.Viên Năng Động
Công nhận nuôi mấy em ba gờ cũng k quá khó, lúc trc còn gà nên tưởng nó chỉ thích xơi ốc thôi :sadcorner:

cái quan trọng là thử cho ăn các loại thức ăn khác nhau thôi ^^, 3 gờ có cặp hàm cứng nên mình nghĩ có thể nhai các loại thức ăn có vỏ cứng nên thử ^^