• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Show mấy em Bọ - Mèo - Cún cực cute của 1 người bạn của Su ...he he

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Hôm qua bạn của Su mới gửi cho mấy hình ảnh về mấy em iu của em ý - cũng chính là chủ nhân của ngôi nhà tự thiết kế cho hamster mà mấy hôm trước Su post hình á. Mọi người cùng ngắm mấy em nhé!!! :juuuu:
Bắt đầu với mấy em Bọ nào ^^ :wub:

Tiếp theo là em chuột bạch ^^ :Onion32:

Em mèo mẹ và các con nè! :icon027:

Mấy chú mèo con đáng iu đây! Mới sinh ra nè! :Onion12:

Lớn thêm được xíu nữa rùi kìa!

Và cuối cùng là chú cún có mặt phong cách cướp biển Caribe đây ^^ :gud_job:

Ngắm đã mắt nhé mọi người ^^

chuyenbanruavang

T.Viên Năng Động
hix chú cún con dễ thương quá, hùi đó e cũng có 1 bé lông xù cũng 1 bên mắt đen như vậy mak chết mất tiêu , nhớ lại bùn ghê :sadcorner:

Sukure

Staff member
Administrator
hix chú cún con dễ thương quá, hùi đó e cũng có 1 bé lông xù cũng 1 bên mắt đen như vậy mak chết mất tiêu , nhớ lại bùn ghê :sadcorner:

Thì cún đó bây giờ cũng bị mẹ của bạn Su cho rùi vì bạn anh đi học, không ở nhà nên k nuôi. :(

ủa mà e không lầm mấy bé đầu là bọ mà phải hum chị :hmmm: nếu hok phải chị đừng trém e tội nghiệp :Onion09:

ủa mà e không lầm mấy bé đầu là bọ mà phải hum chị :hmmm: nếu hok phải chị đừng trém e tội nghiệp :Onion09:

giờ thì phải chém rùi:
1. Su là nam chứ không phải nữ. ối dời ơi là dời...bị người ta gọi bằng chị kìa...hu hu hu :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
2. Su cũng không rành lắm. Hình như đúng vậy á. Cám ơn bạn nhé. Ban đầu thì bạn Su nuôi bọ. Chắc đây là ảnh của mấy em ý. Chứ hams mới nuôi sau đó :D
OK...đế sửa lại chút...thật là ngại quá ^^

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Hôm qua bạn của Su mới gửi cho mấy hình ảnh về mấy em iu của em ý - cũng chính là chủ nhân của ngôi nhà tự thiết kế cho hamster mà mấy hôm trước Su post hình á. Mọi người cùng ngắm mấy em nhé!!! :juuuu:
Bắt đầu với mấy em Bọ nào ^^ :wub:
Khéo nuôi thế nhỉ,toàn em đẹp và dễ thương,nhìn hình thế này ai mà chẳng muốn nuôi chứ

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Khéo nuôi thế nhỉ,toàn em đẹp và dễ thương,nhìn hình thế này ai mà chẳng muốn nuôi chứ

Em đừng quote hết nội dung nhé, chị phải sửa lại cho em đó! bài viết dài thế này, em quote lại nhìn xấu lắm!

Sukure

Staff member
Administrator
Em đừng quote hết nội dung nhé, chị phải sửa lại cho em đó! bài viết dài thế này, em quote lại nhìn xấu lắm!

Min Quyên chăm chú nhắc nhở quá mà quên ngắm các em dễ thương kìa...haizzz...bùn lun :(

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Min Quyên chăm chú nhắc nhở quá mà quên ngắm các em dễ thương kìa...haizzz...bùn lun :(

chị có nhìn chứ bộ, nhưng mà quên cm thui, hihi. Chị thích mèo, nhất là em mèo đang mặc áo, nhưng bé nào cũng xinh hết! ihihi

Sukure

Staff member
Administrator
mấy e bọ nhìn giống trong phim "Biệt đội chuột lang" quá :03:

Đã qu xử lý ảnh rùi đó. Nhưng công nhận là mấy em ý dễ thương lắm ^^

I♥umeo

T.Viên Năng Động
nuôi mèo mà lại nuôi chuột nữa hả bạn :co_y_tuong_xau: