• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc SIÊU PHẨM MÈO SILVER SHADE 6 BÉ CÁI TAI CỤP THUẦN CHỦNG, MÈO CHẤT LƯỢNG KHỎI BÀN CHỈ CÒN BÀN VỀ GIÁ

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
đến hẹn lại lên, nhà mình hân hạnh chào bán 1 lứa mèo silver shade khá chuẩn, đẹp, khỏe mạnh và tai cụp, đàn gồm 6 bé 5 bé cái và 1 bé đực trong đó có 5 bé tai cụp và 1 bé tai thẳng, sau đây mình sẽ giới thiệu về gia phả các bé :
bố các bé nhập nga,có giấy tờ thuần chủng 100%

mẹ các bé tới từ trại mèo uy tín ở hà nội, đẹp và thuần chủng, chỉ thiếu cái giấy

bé số 1 - GIỚI TÍNH CÁI - TAI CỤP

bé số 2- GIỚI TÍNH CÁI - TAI CỤP- rất mít ướt

bé số 3 GIỚI TÍNH CÁI - TAI CỤP

bé số 4 GIỚI TÍNH ĐỰC TAI CỤP

bé số 5 GIỚI TÍNH CÁI- TAI THẲNG

các bé là màu silver shade siêu sáng,màu đắt nhất của giống mèo silver
các bé hiện đã đc 2 tháng tuổi, rất khỏe mạnh, tinh nghịch, thông minh, và rất cưng,đây có thể nói là lứa mèo rất tâm đắc và chất lượng nhất từ trc tới nay của nhà mình
Giá cho các cháu về nhà mới giá công khai là
12.5 triệu 1 cháu (bác nào chê đắt thì gõ google tìm hiểu giá mèo silver shade trên thị trường rồi nói chuyện tiếp, giá e để như này hoàn toàn hợp lý thậm chí còn rẻ hơn nhiều chỗ)

( giá đã bao gồm tiêm 1 mũi vắc xin phòng bệnh và bảo hành sức khỏe 2 tuần cho các bạn yên tâm về sức khỏe các cháu bên mình)

CAM KẾT CHỈ BÁN MÈO KHỎE MẠNH, KINH DOANH UY TÍN LÂU NĂM TỪ 2014,KHÔNG LỪA ĐẢO VÀ CHƯA TỪNG DÍNH PHỐT, CÓ THỂ SHIP TOÀN QUỐC CHO KHÁCH Ở XA
Fanpage bên mình : http://facebook.com/chumeotronghop
bác nào đi ngang qua tiện cho các cháu 1 like hay ăn chóng lớn ạ
SDT : 0852670797 - xem mèo tại nguyễn trãi - thanh xuân - hà nội