• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TÌM CHỦ NHÂN CỦA CHÓ BỊ LẠC

saphia

Chào các bạn trong diễn đàn yêu thú cưng,

Ngày 2/1/2013 vừa qua, mình có tìm thấy một con chó đi lạc. Vì không biết nhiều về các giống chó nên mình không biết con chó đó là loại gì, mọi người bảo có thể là phú quốc hoặc xoáy thái vì trên lưng có bờm được cắt tỉa rất đẹp. Con chó màu vàng, ngực nở, nặng khoảng hơn chục kg, khá hiền và ngoan, không dữ, ai cũng bế được. Mình đoán là chó con được chủ nhân chăm sóc rất kỹ lưỡng nên mình nghĩ chủ nhân của nó đã rất đau lòng vì để lạc mất nó. Trên cổ con chó còn đeo một chiếc vòng cổ rất đẹp.

Bạn nào là chủ nhân của con chó đó thì gọi điện cho mình miêu tả lại cái vòng của con chó đó nhá (để chắc chắn mình trả cho đúng chủ nhân, các bạn thông cảm nha./.)

SĐT: 0994303581

Các bạn trong diễn đàn, trong hội yêu chó cảnh thì làm ơn post giùm thông tin bài này sang các trang khác hoặc diễn đàn khác để sớm tìm được chủ nhân của chó con này.

Rất mong sớm nhận được điện thoại của bạn, chủ nhân của chó con!

P/S: Mình tìm thấy con chó này ở khu vực quận Thanh xuân, Hà Nội.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Chủ topic tốt thật đấy. Nếu có ai nhận làm chủ của chú cún ấy thì bạn phải hỏi rõ xem có đúng không nhé. Bảo họ miêu tả đặc điểm của chú cún ấy. Vì bây giờ nhiều kẻ lừa đảo lắm

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
chủ pic tốt thật , chúc em nó sớm tìm lại dc chủ cũ nhá , theo như bạn mô tả thì đúng là trước đây em nó đã dc chủ rất cưng chiều

saphia

Một ngày trôi qua rồi mà mình vẫn chưa nhận được cuộc gọi nào nhận là chủ của chú cún này cả. Các bạn giúp mình share thêm thông tin trên các trang và diễn đàn khác nhé.

Thanks các bạn nhiều nhiều!

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
saphia said:
Một ngày trôi qua rồi mà mình vẫn chưa nhận được cuộc gọi nào nhận là chủ của chú cún này cả. Các bạn giúp mình share thêm thông tin trên các trang và diễn đàn khác nhé. Thanks các bạn nhiều nhiều!
Ok, mình sẽ cố gắng share giúp bạn

mình nghĩ nếu chủ nhân làm thêm cái vòng đeo cổ hoặc cái nơ ghi sdt địa chỉ thì nếu gặp người tốt như chủ thớt tất nhiên sẽ đc hoàn trả rồi

ilovecat87

T.Viên Năng Động
chủ topic tốt quá, bạn đã thấy ai liên lạc với bạn chưa, ko biết có đúng bé chó tro, trong face book ko nhỉ,nhưng trước mắt bạn cứ cho bé ăn ở nh à bạn vài hôm nhé. cảm ơn lòng tốt của bạn

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
yeah nha nhieu cho qua xha dam xin thêm
up top nao