• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tân Bình - Thanh lý hamster rẻ bất ngờ luôn đây

monok204

T.Viên Năng Động
bạn cho hình mấy bé lên đc ko bạn. mình ở gần đường tô ký q12. nếu ship qua mình thì phí bao nhiêu vậy bạn? mình hỏi 2 bé đực ấy. mua về ghép cặp :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

bạn cho hình mấy bé lên đc ko bạn. mình ở gần đường tô ký q12. nếu ship qua mình thì phí bao nhiêu vậy bạn? mình hỏi 2 bé đực ấy. mua về ghép cặp :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

bây giờ chỉ còn 1 cặp đực - cái lông ngắn bạn ah.

Mình mới mua 1 cặp của bạn nè ! Bạn nói hiền mà sao con cái nó zữ quá ! Làm sao đây bạn !!

Bear rất là hiền. Chắc tại bữa hôm đó vận chuyển xa quá nên nó Stress đó. Bạn về bồi dưỡng nó. Mình nuôi 6 con bắt ra chơi hoài đâu có bị cắn đâu. Ah. Khi nó ngủ hoặc ăn đừng bắt nó ra nha, lúc đó nó bực mình thì dễ bị cắn lắm) ^^

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
hé hé...vip cũng nuôi bear này...lúc chúng đang ngủ mà bạn làm nó giật mình...Là nó cáu, mà cáu thì càng ngày càng khó tính....Nếu bạn muốn chơi với em nó thì hãy đánh động cho em nó, khi 2 tai đã vểnh lên là em ý sẵn sàng thức dậy...hjc...nó đang ngủ mà trêu tức nó thì...vip cũng đổ máu mấy lần roài...haha :em xin_em xin: :yahoo: