• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chó Fox Sóc đi lạc ở Hà Nội (Hậu tạ thỏa đáng vì em nó là người em quý nhất)

Phant0m

Well:...Well:...Well:...Well:... :Cmon baby_kusit:
Vào ngày 29/5/2011 con Fox Sóc nhà em đi lạc ở khu Âu Cơ . Quận Tứ Liên , Tây Hồ , Hà Nội .
Em nó tên là Tôm vì cái tính hiền lành của em nó mà sơ suất không xích em nó nên đã đi lạc . Ai bế hay làm gì nó cũng không kêu.
Em nó là Fox Sóc đực , màu vàng lửa , đeo dây yếm màu xanh da trời , mõm ngắn , dáng đi như ông cụ ( mới có 1,5 tháng thui ạ ! ) . Cái đuôi thì chắc hẳn ai nuôi Fox Sóc thì cũng biết .
Em nhớ nó lắm mới mua em nó về khoảng 2 tuần thì đã mất rồi . Mỗi khi em nằm lên giường là nó nhảy tót 1 phát lên giường dúc người vào chỗ nào êm nhắt.
khi tắm hoặc xịt nước hoa cho em nó thì ngay lập tực nó lăn ra nhảy
hIpHoP . Yêu lắm giờ đi ngủ chả thấy cục bông đâu cả .hUhUhUhUhUhUhUhUhUhUhUhUhUhU............................ :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :th_haha_hammer: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14: :Onion14:
Và đây là ảnh của em nó *******(Nếu anh chị nào nhìn thấy thì alo cho em nha :01287236337 em sẽ hậu tả 5 triệu rưỡi)*******

miumiu2203

YTC Developer
Well:...Well:...Well:...Well:... :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
sao hôm đó e không đi bộ hỏi mọi người xung quanh ở phố em có nhìn thấy nó không?nó đẹp mà mất thì phí thật.e thử ra đường Bưởi hoặc Hoàng Hoa thám hoặc phố Hồng Mai hỏi các hàng bán chó xem

mama

T.Viên Năng Động
Nhắc nhở bạn: Lần sau khi lập topic bạn phải chú ý ko được lập nhiều topic có cùng nội dung trong một box,mình đã delete topic kia dùm bạn rồi bạn nhớ chú ý nhé!Nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo 01 tuần!
Mong bé sớm về với bạn! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Phant0m

Nhắc nhở bạn: Lần sau khi lập topic bạn phải chú ý ko được lập nhiều topic có cùng nội dung trong một box,mình đã delete topic kia dùm bạn rồi bạn nhớ chú ý nhé!Nếu vi phạm và bị nhắc nhở trên 03 lần sẽ bị ban nick cảnh cáo 01 tuần!
Mong bé sớm về với bạn! :rolleyes:

Sorry mama nha mình lập lúc đó bị lag nên ấn 2 lần thui .

Phant0m

ban oi,minh bi mat meo yeu,nhung ko biet up anh? len kieu gi!ban lam the nao vay?hic!minh chi muom tim thay em y ngay thoi,moi ngay troi qua ma ko co em y,minh buon qua!help me!

Bạn muốn Up.....ảnh thì dễ thôi . Bạn vào phần viết bài thì ở bên trái phía dưới có chữ "Upload Files hoặc Ảnh theo bài viết" . Ấn vào chữ Browse......
thì nó hiện ra File Upload thì bạn vào phần mà có ảnh của pé meo của bạn rồi nháy đúp vào cái ảnh đó . Xong tắt File Upload đi ởi phần YTC của bạn bên dưới trái đó có link của ảnh đấy rồi ấn Upload File này lên là oke . :em xin_em xin: :em xin_em xin:

Mong bé mèo mau sớm về với bạn nha . :) :) :head_hot:

Pilovepet

LOVE ANIMAL
ôi, chúc bé mau sớm tìm về với chủ cua em

nono_toto_bun

nhóc xinh wá....bạn thử đi ra chợ chó mèo chưa?......bạn cũg thử đi dán giấy khắp ngã tư gần nhà xem sao....cầu mog nhóc bạn gặp đc ng` tốt và về với bạn sớm....