• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm chủ cho chó becgie khoảng 2 đến 3 tháng tuổi

PiPi111

Banned
Nhà mình 2 hôm nay thấy con becgie khoảng 2 đến 3 tháng tuổi nằm ở sân nhà mình . Mình cần tìm chủ cho nó nó rất sợ và không ăn uống gì hết mình có cho ăn nhưng không ăn chỉ uống chút nước . Mình đã xích lại và canh chừng em nó cẩn thận bây h chỉ đợi chủ nó thôi

PiPi111

Banned
sao biết ai là chủ thật bi giờ?Chó con chưa thân chủ để có thể nhận ra.

Mình nghĩ chắc là biết vì nó chắc cũng được gần 3 tháng rồi chắc cũng biết chủ như mình mình kêu nó nó cũng chẳng thèm ngoắc đuôi

PiPi111

Banned
Nếu không ai nhận. mình xin về nuôi dc ko bạn. mình rất iu chó.hi có zì liên lạc mình sẽ wa đón pe'. tk Sđt: 01662621000

Nếu là cho thường thì mình sẽ cho bạn nhưng em này là chó becgie biết mặt chứ ai biết lòng mìn sợ bạn sẽ bán em nó nếu không ai nhận mình sẽ nuôi em nó nhìn cũng thương lắm

py103

T.Viên Năng Động
Ko ai nhận thì bạn pi nuôi thôi,xem như là bạn có duyên với cún.chó bec nhìn dễ thương vậy chắc chủ đang ngồi khóc quá.

kunKun_kute93

YTC Developer
Nếu là cho thường thì mình sẽ cho bạn nhưng em này là chó becgie biết mặt chứ ai biết lòng mìn sợ bạn sẽ bán em nó nếu không ai nhận mình sẽ nuôi em nó nhìn cũng thương lắm

Hi mình là sinh viên. Mình dag nuôi một pé cún nhật hơn 2 tháng tuổi nek. Mình mún kiếm pạn về chơi vs pé yjn nhà mình cho pé đỡ pùn do mình phải đi học nak. Mình chăm sóc kĩ lắm do từ nhỏ mình đã nuôi chó oy` mak. pé ú nu ah.hi Bạn yên tâm. nếu chưa tìm dc chủ mình thật sự rất mún nuôi pé. um ko thì bạn nuôi pé đi nhìn thấy thương lắm.hi chuk pé sẽ dc chủ iu thương.^^

PiPi111

Banned
Hi mình là sinh viên. Mình dag nuôi một pé cún nhật hơn 2 tháng tuổi nek. Mình mún kiếm pạn về chơi vs pé yjn nhà mình cho pé đỡ pùn do mình phải đi học nak. Mình chăm sóc kĩ lắm do từ nhỏ mình đã nuôi chó oy` mak. pé ú nu ah.hi Bạn yên tâm. nếu chưa tìm dc chủ mình thật sự rất mún nuôi pé.Xin lỗi bạn mình không thể cho em nó mấy ngày qua mình cũng mến tay mến chân với em rồi
nhưng mình hứa nếu nó sinh sản sẽ cho bạn 1 em

kunKun_kute93

YTC Developer
hehe ko sao. pé tìm được chủ iu thương pé là tốt oy`. chuk pạn zui zẻ vs pé ha.hi um nếu có sinh thì cho mình một pé vs nha.hihi cảm ơn bạn nhìu.

PiPi111

Banned
Ko ai nhận thì bạn pi nuôi thôi,xem như là bạn có duyên với cún.chó bec nhìn dễ thương vậy chắc chủ đang ngồi khóc quá.

Mình biết chủ rất bùn nên đã đăng tin tìm chủ cho nó nhưng nếu không có ai mình sẽ nuôi nó vì mấy ngày qua mến tay mến chân rồi hi

PiPi111

Banned
hehe ko sao. pé tìm được chủ iu thương pé là tốt oy`. chuk pạn zui zẻ vs pé ha.hi um nếu có sinh thì cho mình một pé vs nha.hihi cảm ơn bạn nhìu.Thanks bạn nếu sinh sản mình sẽ cho bạn 1 em bạn cứ để sdt lại