• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm nhà mới cho các bé con của Bố Tudou và mẹ chinchi ( up hình mới ở trang 15 nhé )

Status
Không mở trả lời sau này.

boo09

T.Viên Năng Động
Bé đực lông dài nhé

Bé đực lông dài và bé cái lông ngắn con mẹ chinchi

Bé cái lông dài con mẹ Lala

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào.....các bé đều đã được sổ giun và chích ngừa đầy đủ nhé....đã có thể về nhà mới ^^

boo09

T.Viên Năng Động
meomeobubi said:
cho mình xin giá bé cái lông dài con lala với bạn ơi may quá đang tìm em lông dài cái >"<
Bạn ơi bạn có thể alo cho c.Oanh nhé 01685703815 . Bé này xinh và y Chang mẹ Lala á : màu lông chinchilla silver và có đôi mắt đang chuyển dần sang màu xanh lá , chưa kể bé rất quấn người và mặt rất xinh ^^ bạn có tg có thể đến trực tiếp xem bé , nhà mình còn tính Giữ lại bé này vì con nhóc xinh quá ^^

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Hôm nay con gái chụp hình điệu quá đi ^^ sớm về nhà mới nhé :)

violet_101

YTC Developer
up cho trang. có người quen củ t muốn đón 1 thằng lông ngắn nhà trang. vì thấy thằng Ben đẹp quá. nên họ hỏi mua ở đâu. họ mua 1 bé! mà alo chị oanh ko dc

boo09

T.Viên Năng Động
violet_101 said:
bé cái lông dài con của mẹ lala thì anh em với thằng ben nhà mình hả trang???
Ừm bé ấy là cùng Bố mẹ với Ben á T ^^

Up cho 3 bé ld còn lại nhé 2 bé gái ( con mẹ Lala ) và 1 bé trai ( con mẹ chinchi ) . Hôm nay đã có 1 bạn đến đón bé ln cái con mẹ chinchi rồi , hy vọng là con bé sẽ được cưng chiều đúng Như bản tính công chúa của con bé :)

Bé đực ld

boo09

T.Viên Năng Động
Up cho các bé nào....hiện tại còn 2 bé ld 1 bé đực ( con mẹ chinchi ) và bé cái xinh nhất nhà con mẹ Lala đang tìm nhà mới .
Bé cái ld mặt hơi dữ dằn hôm nay đã được 2 anh chị xinh đẹp đến đón rồi :) hy vọng con gái yêu về nhà mới mặt bớt nhăn Nhó :))

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Up cho các bé còn lại sớm tìm được chủ mới yêu thương nhé :)

boo09

T.Viên Năng Động
Bé ld cái xinh xinh đang được giữ cho 1 bạn ở hcm nhé nên hiện tại up cho bé ld đực còn lại nào....

Status
Không mở trả lời sau này.