• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tìm thú cưng cho các bé nhà mình

thanhpham1112

Mình khá là quan tâm và thích việc các bé nhà mình chơi với thú cưng. Một phần vì muốn chúng nó có thêm những người bạn, phần khác là cho bọn trẻ học cách yêu thương động vật. Các bạn có thể giới thiệu cho mìn một vài giống chó có thể dễ dàng làm bạn với tụi nhỏ không?
Tks cả nhà!

Matchateaplus

Nhà mình ngày trước có nuôi giống chó Pug vì chúng có ngoại hình khá là nhỏ bé, lông ngắn, không sợ mấy cu nhóc nhà mình hít vào. Tuy nhiên thì mình nghĩ nó còn phụ thuộc vào sở thích của mấy đứa nữa. Quan trọng là bạn nhớ tắm rửa sạch sẽ cho thú cưng và cho tụi nó đi khám bệnh để phòng trừ các trường hợp chúng mang bệnh và lây sang mấy bé. Còn về các giống chó dành cho bé, em thử tham khảo bài viết này coi, nhiều giống chú thú vị phết, tha hồ cho bạn và bé con chọn

https://ereka.vn/post/top-nhung-chu-cho-thong-minh-than-thien-va-phu-hop-voi-tre-nho-529827124322747975