• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng em mèo xinh / Hà Nội

Status
Không mở trả lời sau này.

bedautay870

T.Viên Năng Động
Mèo nhà mình rất hiền và quấn người, màu trắng tinh tình tình. Mũi hồng và các đệm chân cũng hồng . Yêu lắm. Ôi chO đi lại thấy tiếc . mình chỉ muốn tham khảo bạn nào ở hà nội và có mèo sẵn rồi càng tốt. Vì con này ko có bạn là nó kêu eo eÓ. Ko kêu nhiều nhug nghe tiếng kêu thương thương. Nó là mèo lai Ta và nga nên ko kêu kiểu kinh dị như mấy con mèo Ta thèm khát. Nó chỉ cần 1 ng bạn. Đực cũng chả sao. Nó sợ cô đơn. Nick của mình là music4ever273. Lên wc nhìn em ý cho nó chuẩn vì mình chưa nghiên cưu cách post ảnh

chủ top này nói lăng nhảm nhí, mình pm ních yahoo, thì có 1 bạn kêu nhà ko nuôi mèo, cũng chả nuôi chó, bản thân bạn ý thì đang ở bên nga, xàm quá. yêu cầu admin nhắc nhở đi ạ ko thì ảnh hưởng tới mọi ng, or khoá toppic này lại giúp mọi ng đỡ mất thời gian :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: :lac_dau: .

bedautay870

T.Viên Năng Động
không hiểu sao em không ad được nik chị nhỉ? hy vọng cu cậu tìm được chủ tốt

bạn ak bạn ko ad được là đúng vì chủ ních ý là con trai, chứ ko phải cgai như chị này nói, và mình nghĩ chị này có ý đồ xấu,muốn khủng bố ních bạn kia thôi, nếu ko muốn cho mèo thì đã cho săn địa chỉ, sđt chứ cần già ních yahoo cho mất thời gian của mọi ng chứ,vả lại nếu là mèo lớn tầm 4,5kg thì sẽ ko ai cho đâu, mình thật bực mình khi thấy bạn này viết ngồi ôm meo khóc, nếu thương nó thì nên cho vào lồng tách riêng ra or xích husky vào, đơn giản vậy mà cũng ko bit chắc, còn vấn đề mèo thích nhảy xuống thì bạn có thể đóng của sổ or cho bé vào lồng là ok, bạn này chỉ cố tình gây sự chú ý của mọi ng thôi chứ cũng chả có y tốt gì. lúc trc bạn ý cho mình nich yahoo kia đó, kêu ních của bạn bạn ý, rồi giờ lại bảo ních ý là của bạn ý, thật là quá nhảm nhí. ko mún bị nghe ng khác mắng cho thì đừng có làm mấy việc nhảm nhí kiểu này nhé chủ top :Onion36: :Onion36: :Onion36:

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Oi trời bó tay, nick chị là music4ever273. Dang lam giao vien dạy piano ở hà nội. Có 2 mèo 1 chó. Và có rất nhiều bạn đang vào nick xin mèo rồi nè. Cả bé dâu tây cũng add đc. Có j đâu. Ai nói năng nhảm nhỉ thế nhỉ. Bó tay luôn! Bé mèo đang có 3 bạn đăng kí rồi. Mình hẹn cuối tuần sau trả lời. Các bạn ko thích thì ko cần comment ném gạch nhé. Và nên giới thiệu là ai thì mình mới add. Nhiều ng quá mình ko add hết đc.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Bé dâu tây nhảy vào nick ko hỏi về mèo mà muốn xin giống chó becgiee. Mình trả loi luôn là con becgie của bạn mình, nick chat thi la cua minh. Ban o tận thiên đường bảo sơn thì mời bạn đến nhà a ấy ở pháp vân và cho xin giống miễn phí luôn. Đã hiểu chưa? Thích đóng thì đóng. Quá nhiều ng xin mèo rồi đang trả lời ko kịp đây.

ilovecat87

T.Viên Năng Động
Nhờ mod close topic giùm mình. Có 1 số bạn còn trẻ con, nóng vội, ko suy nghĩ tc khi nói. Hiện mình đã có bạn trên diễn đàn vào nick và xin sdt để lấy mèo. Cảm ơn các bạn đã theo dõi. Mong các bạn ko add dc nick rut kinh nghiem. Mod có thể kiểm tra nick nếu cần. Bực mình quá

ilovecat87

T.Viên Năng Động
E add lại nhé: music4ever273. Chi onl bằng đt nên rất có thể nhiều máy hết pin nên nó lỗi. E nhớ để lại 1 tin nhắn giới thiệu để chị biết nhé

phenmaleat

YTC Developer
Tớ có thể đính chính đây là 1 bạn gái tuổi mèo chính hiệu, bạn ấy có ý định cho cu Mượt là có thật, Có thể có sự hiểu lầm gì đó ở đây, mong các bạn hãy bĩnh tĩnh. Đây là diễn đàn nơi để chia sẻ và thỏa mãn niềm vui yêu thú cưng của mình chứ không phải là nơi cãi vã, hiểu lầm nhau. Mọi chuyện nên dừng lại ở đây nhé các bạn, vui vẻ lên nào. Cười lên konica

Status
Không mở trả lời sau này.