• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng HS và đồ dùng cho học sinh là Nữ tại Hà Nội!

hanikami

Member
Vì nhiều lý do mà mình không thể cham sóc tốt cho mấy đứa, và vì mấy đứa là của mình và bạn mình nuôi từ bé lên suy đi tính lại mình không muốn bán nữa! nay mình muốn tìm chủ mới tăng lại và gủi gam mấy đứa cho người thật sự yêu quý và sẽ cham sóc được thật tốt cho mấy đứa!
Yêu cầu của mình nhỏ nhỏ thế này thui đó là!

Mình muốn tìm 1 bạn là nữ hiện giờ đang học cấp 3 hoạc cấp 2!
Có điều kiện nuôi bọn nó lâu dài!
Nhà tại Hà Nội
(Và phải hứa với mình là sẽ cham sóc bọn nó thật tốt, ko mua đi bán lại mấy đứa vì mình sẽ thường xuyên hỏi tham tình hình mấy đứa, mình sẽ xin địa chỉ nhà để chac chan mình ko đưa bọn nó nhầm cho shop hay ai đó được shop nhờ nhận nói chung là không phải họ hàng anh chị em gì với shop là được và mình cũng cần chac chan người đó đang là học sinh cấp 2 hoạc 3)
Các bạn thông cảm nhá, vì bọn nó rất có ý nghĩa với mình và một người, việc trước đang bán bọn nó làm mình cũng thấy rất buồn và có lỗi rồi lên mình cần phải chac chan như vậy để sau không hối hận vì đưa cho nhầm người!

Hiện tại mình cũng là học sinh cấp 3!

Có 3 bé gồm!
1 trà sữa
2 trắng mắt đen
Đều là campel
1 lồng xách tay đeo full phụ kiện!
1 nhà ngủ táo
1 nhà tám cát
1 well
1 bát an
1 túi cát tám hiệu alex
1 nửa túi mùn cưa bon bon loại 1kg

MÌNH TẶNG CHỨ KHÔNG BÁN, VÀ MÌNH CẦN TẶNG CHO 1 BẠN NỮ HỌC CẤP 2 HOẠC 3 NHÀ TÀI HÀ NỘI CÓ ĐỦ ĐIỀU KIỆN NUÔI BỌN NÓ LÂU DÀI VÀ CHAM SÓC TỐT!

Ai có thể cham sóc tốt cho bọn nó và đúng những gì mình nói thì liên lạc với mình qua số
01256668434 hoạc 01676331754 mình thì dùng 1 sim thôi nhưng tại đang gập vài truyện lên mình có lúc mình dùng sim nay có lúc dùng sim kia!

Cảm ơn các bạn đã bớt chút thời gian đọc bài của mình!

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
chúc mấy pé sớm tìm dc chủ tốt nhé, b lựa chọn chủ cẩn thận nhé, chứ pé mà rơi vào tay mấy b xin về bán là tội lắm :gongxi-1:
ps : pé trắng mắt đen là dilute, pé nó mang trong người 2 dòng máu camp và ww bạn à :3

Benny so cute

YTC Developer
hanikami said:
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
bạn cho mình dc ko ... mìh là gơn cấp 2 và mình ở cầu gjấy. mình nghỉ hè nên có nh thời gjan chăm sóc

Benny so cute

YTC Developer
hanikami said:
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
bạn cho mình dc ko ... mìh là gơn cấp 2 và mình ở cầu gjấy. mình nghỉ hè nên có nh thời gjan chăm sóc