• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

tặng mèo xinh còn bé mèo lai nga trắng muốt xinh xắn !

yeumeolamlam

pạn ơi! thế bạn còn pé nào còn pé không! tớ mún nuôi nhưng giá đó đắt quá bạn ạ
m tiếp tục tặng mèo nhé!
toàn là các bé rất xinh, nhưng nay nhà k đủ đk chăm sóc nên fai cho các e đi ở !

dù tặng nhưng vì các bé nhớn nên m lấy tiền vía tránh bị các bợm nhậu thịt nhé !

bé là đực , rất xinh, nhưng nay nhà k đủ đk chăm sóc nên fai cho be đi ở !

- bé này lớn rồi hơn 1 năm . bé này thqì uá đẹp , xinh và màu lông cực lạ - mày khói xám hồng hồng , nhìn rất hay . lông k dài nhưng mịn và cực kì lạ , thêm nữa mắt xanh - chắc có cả máu mèo nga , cả xiêm thái !

đây là ảnh bé ! béo tròn và xinh zai vô cùng !

m để tiền vía 500k ( zai ) quá rẻ cho 1 chú mèo xiêm thái độc như này nhé!

( đợt trc m định giữ bé ở lại, nhưng mà h sắp sinh e bé nên phải tiễn bé đi )

đ/c : nhà 14 - ngõ 8a vũ thạnh - đống đa . ( nhà mình từ 185 giảng võ hay từ phố hào nam vào đều đc nhé )

0926 878 599. các bạn nên alo cho mình cho nhanh nhé , vì nt m bận có thể sẽ k nt lại đc , thanks các ban

ai thực sự yêu các bé thì liên lạc với mình nhé !

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
pạn ơi! thế bạn còn pé nào còn pé không! tớ mún nuôi nhưng giá đó đắt quá bạn ạ

giá quá rẻ cho 1 bé mèo như vậy cb nhé, m k nhận mặc cả nữa nhé !

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
khi bỏ ra 1 số tiền mua , thì sẽ chăm sóc tốt hơn cho các bé mèo, m k muốn meo rới vào tiểu hổ bạn ạ , bé hồng khói đã hết r nhé

hoanghungtu

YTC Developer
còn k b.?

up cho tiền vía 300k nào :)) up cho chủ theard tốt bụng, nhân đức, yêu động vật thương mèo không bán mà tặng, chỉ lấy tiền vía của mèo để tiêu nào!

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
up cho tiền vía 300k nào :)) up cho chủ theard tốt bụng, nhân đức, yêu động vật thương mèo không bán mà tặng, chỉ lấy tiền vía của mèo để tiêu nào!

bạn ăn nói cho cẩn thận bạn ạ , lớn rồi , nói fai nghĩ trc khi nói nhé !

như tn lấy để tiêu , bạn biết chi phí nuôi đc 1 bé mèo đến khi các bạn đón bé về nhà ntn ko ??
chưa kể công chăm sóc các bé đó mới là điều quan trọng , còn thưa bạn , bạn có tiền thì bạn mua mèo về rồi đem tặng lấy khước đi ? hay chỉ miệng nói suông ?
vài trăm k quan trọng , nếu có chủ thực sự muốn đón bé ngta k như bạn !
mời bạn khỏi fai quay lại tránh làm loãng topic

hoanghungtu

YTC Developer
đã bảo tặng rồi còn lấy tiền làm gì :)) tớ chả phải nói xuông thích thì đăng bán luôn cho nó thật! đỡ khỏi văn cao ! mệt ! ngta tặng tức là không lấy tiền bạn ơi! bạn người lớn mà làm ăn như trẻ con! thôi tớ đi k lại tự dưng mất công up cho bạn dược tiếng tặng!

nhokcoi89

Mèo anh lông ngắn !
đã bảo tặng rồi còn lấy tiền làm gì :)) tớ chả phải nói xuông thích thì đăng bán luôn cho nó thật! đỡ khỏi văn cao ! mệt ! ngta tặng tức là không lấy tiền bạn ơi! bạn người lớn mà làm ăn như trẻ con! thôi tớ đi k lại tự dưng mất công up cho bạn dược tiếng tặng!

=)) bạn tự nói ra mà đúng là chẳng biết suy nghĩ . ng mà ko có cái óc nghĩ thì khác gì đv nhỉ :)) thôi khỏi nói kẻo mất tg