• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tặng trên 50 bé camp đủ loại đủ màu

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu_pet

cho mình gạch 4 bé nha bạn để cho mình 1 bé trà sữa với 1 bé bò sữa nha bạn vì tuần sau mình mới lên tp nên chắc thứ 5 or 6 mình wa rước các bé nha thank bạn nhìu mới nt cho bạn đuôi 917 :le_luoi:

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
biuly said:
cho mình 4 bé nha sdt minh đay 01659790040 bạn nhớ để cho mình nha
yeu_pet said:
cho mình gạch 4 bé nha bạn để cho mình 1 bé trà sữa với 1 bé bò sữa nha bạn vì tuần sau mình mới lên tp nên chắc thứ 5 or 6 mình wa rước các bé nha thank bạn nhìu mới nt cho bạn đuôi 917 :le_luoi:
mình đăng tin dùm người quen thôi , có j các bạn mes hay call cho bạn ý dùm mình nhé

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
tungdang272 said:
cảm ơn bạn nhé.hôm nay mình đã qua lấy rùi.mà có một bé có vú bị sưng với lại hậu môn có máu, vậy có sao ko bạn.
oh , vú sưng >> theo như mình biết là có bầu , sắp đẻ đó , còn hậu môn có máu là chuyện thường mà bạn , bé bị hành kinh giống như người ý mà . Bạn lấy pé nào thế , bé có ngoan k nà

mình thấy vú một bên bị sưng to.
ngoan lắm bạn ak.một bé màu trăng và một bé màu xám.zay bây giờ mình cho 2 bé ở chung đc ko bạn.chúng là 1 cặp.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
tungdang272 said:
mình thấy vú một bên bị sưng to.
ngoan lắm bạn ak.một bé màu trăng và một bé màu xám.zay bây giờ mình cho 2 bé ở chung đc ko bạn.chúng là 1 cặp.
bạn nên tách ra trong 1 thời gian để xem thử nhé , hams dg bị .... thì tính hay cáu gắt lúm , bạn tách ra chừng 1 tuần , theo dõi dấu hiệu của pé ùi nếu pé hay ngủ ngồi , ngủ ,ăn , ít hoạt động , vú còn sưng thì coi như là pé có bầu ùi đó bạn :03:
ps : màu xám là xám khói á bạn , màu đó đẹp lắm á

toypoodle_123 said:
bạn nên tách ra trong 1 thời gian để xem thử nhé , hams dg bị .... thì tính hay cáu gắt lúm , bạn tách ra chừng 1 tuần , theo dõi dấu hiệu của pé ùi nếu pé hay ngủ ngồi , ngủ ,ăn , ít hoạt động , vú còn sưng thì coi như là pé có bầu ùi đó bạn :03:
ps : màu xám là xám khói á bạn , màu đó đẹp lắm á
theo bạn nói thì bé cái đang bị ... thiệt.lúc chiều nhìn trong hộp thấy bé cái cũng dữ lắm bạn.cắn bé đực.^^

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
tungdang272 said:
theo bạn nói thì bé cái đang bị ... thiệt.lúc chiều nhìn trong hộp thấy bé cái cũng dữ lắm bạn.cắn bé đực.^^
ùi , thực sự thì mình cũng chẳng rành vụ này lắm , chỉ nghe các bạn khác nói thui , pm bạn Kem_Ốc _Quế nhé , bạn ý biết nhiều về hams lắm . Chúc pé nhà bạn lun khỏe mạnh nà

huynhthanhphong1010

YTC Developer
sao mình nt mà k thấy rep lại vậy......mình đang cần 1 pé đực trưởng thành,loại gì cũng đc..(càng to càng tốt)
còn k vậy bạn????

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
huynhthanhphong1010 said:
sao mình nt mà k thấy rep lại vậy......mình đang cần 1 pé đực trưởng thành,loại gì cũng đc..(càng to càng tốt)
còn k vậy bạn????
minh_trong1407 said:
còn hamster ko bạn, cho mình 1 cặp nha
Các bạn vui lòng liên lạc trực tiếp sdt trên bài viết nhé , mình chỉ đăng tin dùm người quen thui

Status
Không mở trả lời sau này.