• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tố cáo mem tamanhnguyen vu khống vô căn cứ !

Status
Không mở trả lời sau này.

Happy_Iceream

YTC Developer
Xin hỏi Tôi lửa đảo việc gì mà mem này có thể nói Tôi như vậy trong khi tôi đang rao bán con bk mũi tẹt thuần chủng giá 1tr6. Mem này k có ý mún mua thì đừng phá như thế,1tr6 cho bk mũi tẹt mà nói là " k ai mua nổi" "cho a libu đi...".. Tôi đã nói chuyện đàng hoàng nhưng mem này cứ nhìu lần nói như thế và còn xúc phạm nhân quyền ng kh,chó của tôi,tôi rao bán bao nhiêu là tùy tôi,mua hay k là tùy ng mua,họ có thể trả giá or k mua chứ tôi k ép buộc ng mua phải chịu giá đó.Mem này cứ đưa ra những lời cm k có văn hóa và vô học như thế thì xin BQT hãy giải quyết dùm mình:Nếu nói tôi lừa đảo thì vui lòng mang chứng cứ ra rồi mún nói gì thì nói nhé,còn nếu k có thì xin BQT giải quyết hộ mình chứ mình k mún mất thời giờ với loại ng này.
tamanhnguyen : (19 December 2011 - 12:21 AM) dung nhung loi le khiem nha nhu con cho chua dc tiem ngua dai vay

tamanhnguyen : (19 December 2011 - 12:11 AM) co tai ma ko co duc cu toi ngay di lua dao ngta thi sao ban?

tamanhnguyen :
(19 December 2011 - 12:10 AM) ma noi that co tien cung ko de dang de ban lua dao kieu con nit vay dau,hjhjhjhj...........

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
topic đó đâu happy_iceream,để mọi người và bqt xem và giải quyết

ngoc

Member
Thấy Happy xuôi xuôi trên chat box,mình cứ nghĩ là đã hòa giải xong rồi chứ.Haizz.Rắc rối rồi đây.Hòa giải mãi ko được.

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
Bạn ơi chuyện cũng nhỏ thôi mà. Bỏ qua đc thì bỏ qua đi, cả 2 đều đâu đc gì sau vụ này :( Tamanhnguyen đúng là rất hay nói móc và đùa quá đáng thật. Nhưng thôi coi như ai nói người ấy tự nghe đi, chuyện bé xé ra to làm jtopic đó đâu happy_iceream,để mọi người và bqt xem và giải quyết

Mấy bạn đó cãi nhau trên Shoutbox ý. Mà sao Happy ko chụp ảnh lại cho BQT xem

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
shoutbox nên ko có list
lúc trưa cứ tưỡng bạn Happy yên rồi ai ngờ lên lập cái này nửa nguyên ngăn hết đường
bạn muốn khíu nại gì nên chụp hình lúc đó lại đễ BQT xử lý rỏ ràng hơn =.="

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Đã pm cho tamanhnguyen... nhân chứng vật chứng cũng đã có... tamanhnguyen có 48h để vào giải thích... nếu sau 48h vẫn không thấy tamanhnguyen vào thì tamanhnguyen sẽ bị quy vào tội xúc phạm người khác và sẽ bị xử lý tùy theo mức độ...

@All: Mọi cm gây tranh cãi, thêm dầu vào lửa, lạc đề sẽ bị xóa và chủ nhân những cm đó cũng sẽ bị xử lý.

Happy_Iceream

YTC Developer
Mình k có biết chụp hình mấy cái cm trên shoutbox nên chỉ copy lại thôi.BQT có thể xem lại mà.
Mỉnh chỉ mới rao trên shoutbox thôi,ai wan tâm thì sẽ alo cho mình để đến xem cún,bình thường mình thường úp hình sau 1-2 ngày rao trên shoutbox,mình vừa mới rao tin ấy vào trưa nay thôi,vừa rao xong thì mình out liền..khoảng tiếng sau onl lại thì thấy mấy cái cm nói đại khái là "bán giá trên trời.." "cho a libu đi"..mình cũng k nói gì nhưng thấy có 1 bạn nói mèo đang bị gì đó thì tamanhnguyen nói ".........nếu có lỡ bệnh thì đem đi tiểu hổ quán đi..." Ngta đang lo lắng cho bé mèo mà bạn ấy lại vào châm chọc nthe,cười lên nỗi đau ngkh...mình bức xúc nên mới cm nói rằng "Sao mà vô duyên vậy nè trời." thì tamanhnguyen lại "......rao bán mắc quá k bán đc rồi nổi quạu à..." và cứ thế lời qua tiếng lại......
Đúng ra mình đã im rồi,loay hoay 1 lát thấy mấy cái câu nói "lừa đảo" này nọ,tự nhiên bị xúc phạm và gán ghép cho tội danh" lừa đảo" nên mình k mún nói nhìu với bạn đó làm gì,tốt nhất nên để BQT giải quyết hộ thôi.
Bạn ấy còn nói " chó có giá tốt và giá trị quá thì để ở nhà nuôi đi,đem bán làm gì" (cm này BQT có thể check lại,vì nó k wtrong nên mình k copy vào),thử hỏi mọi ng trên dd này xem,ngta bán chó vì những lý do gì?Lái chó:cung cấp chó cho những ng đang có nhu cầu,đang tìm kiếm chó,và trường hợp những bạn gia đình k cho nuôi thì đem bán lại cho những bạn đang cần,và những trường hợp k có tgian chăm sóc...trường hợp k đủ đk để nuôi...trường hợp vừa mới mua 1 bé cún mới nên mún bán đi bé cún đang nuôi trong nhà...trường hợp bán hộ bạn bè do họ k biết rao tin trên web..v..v....rất nhìu và rất nhìu trường hợp chó đc rao trên mạng để bán nhằm mục đích cung cấp cho những bạn đang cần cún...Vậy mà tamanhnguyen đã k hỉu điều đó và lại phát ngôn như vậy..Thật đáng buồn,bạn là 1 mem của Yêu thú cưng mà lại k hiểu sâu sắc 3 từ ấy..."yêu" k phải nhất thiết phải để nuôi mà còn san sẻ cho những ngkh nữa..bạn kêu mình để ở nhà nuôi đi vì nó có giá trị,nếu bạn nói vậy thì chẳng khác nào nói những bạn bán cún trên đây đều là những con cún k có giá trị sao?Nó có giá trị ở tấm lòng,ở tình yêu của ng dành cho cún chứ k phải giá trị là "tiền" đâu bạn nhé.bẠn vào dd này thì cũng biết sẽ có mục "mua bán chó" vậy mà khi ngta đang rao bán thì bảo sao k để ở nhà nuôi...haizzz...
Thôi mình k muốn nói nhiều đâu,BQT cứ giải quyết hộ mình.Tks các bạn !

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
bạn nên gửi link để BQT có thể xem xét và phân tích cụ thể hơn

Đã pm cho tamanhnguyen...
@All: Mọi cm gây tranh cãi, thêm dầu vào lửa, lạc đề sẽ bị xóa và chủ nhân những cm đó cũng sẽ bị xử lý.

Các thành Viên BQT có thể tìm kiếm những CM cũ trên shout box , cho nên cũng ko cần chụp lại hình đâu bạn!
Khoamax là Mod mới nên chắc chưa quen với việc tìm kiếm Cm cũ trên Shoutbox, chị sẽ hướng dẫn sau.
Đang chờ trả lời của Tamanhnguyen

khoamax

T.Viên Năng Động
ok chị giờ em cũng đã đọc dòng coppy của bạn ấy rồi và đang chờ câu giải thick từ tamanhnguyen

__Li.Bu__

Chips - The Event Operate-r
tamanhnguyen online lần cuối vào hôm qua lúc 23h42' trong khi Quỷ đã Pm vào lúc 19h21' --> him cố tình ko vào trả lời hay vô tình ko biết, còn 20tiếng nữa

Status
Không mở trả lời sau này.