• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tố cáo shop cun yêu của quyên phạm lào cai

Status
Không mở trả lời sau này.

CunNuxi

Gửi tất cả các bạn trên YTC mong các bạn chia sẻ bài viết này và mong ad treo lên đầu giúp mình

Theo mình biết , có 1 bạn đã mua cún của quyên phạm nhưng chỉ sau 2 ngày đã có vấn đề , nhưng bạn khá nhanh chi khi tham khảo ý kiến của bạn bè trên fb .kể rõ hiện tượng của bé và nhờ người nuôi lâu năm xem xét hộ. Bạn này được thông báo là cún đang trong thời gian ủ bệnh và có thể chết bất cứ lúc nào . Vì thương bé nên bạn đã gửi trả lại cho quyên và nhận lại 1 triệu /1,5 triệu . Ngày hôm sau bạn được quyên báo lại là cún vẫn khoẻ và phân đẹp . Vậy tại sao khi ở nhà bạn đó thì cún bị bệnh mà ở nhà quyên lại không . Có phải quyên đã chó cún uống thuốc gì đó ( theo mình đoán bên trung quốc có 1 loại thuốc giúp cún khoẻ trong 1 thời gian)

Nhưng điều đáng nói ở đây quyên đã nói dối bạn đố để bán hàng là : cún đã trên 2 tháng tuổi nhưng thực chất theo mọi người thấy chỉ hơn 1 tháng tuổi. Còn tình trạng sức khoẻ của cún thì minh không muốn nói sâu vào thêm mà chỉ muốn nói là cún yếu khi ở nhà bạn mua và trông rất buồn. Cộng với 1 số biểu hiện bên ngoài cho thấy rõ cún đang mang bệnh.

Sau hôm đưa cún về nhà quyên đã chặn fb của bạn đó và tiếp tục rao bán cún khi được thu về . các bạn có thể lên trên shop của quyên sẽ thấy quyên vẫn đang rao bán lại cún đó vời giá 1.8 triệu .Nều tính ra 2 lần bán quyên đã lãi về hơn 1 triệu . Mình thấy thực sự bất bình về hành động này của quyên . Mong mọi người cảnh giác và tẩy cháy hàng của bạn này
hình ảnh rao bán với giá 1.8 triệu
https://www.facebook.com/319346864841854/photos/pcb.523135034463035/523135017796370/?type=1&theater đay là link dẫn trực tiếp .
hình ảnh cún tại nhà bạn đã mua
https://www.facebook.com/pages/Cún-yêu/319346864841854?ref=ts&fref=ts
untitled.JPG 1.JPG
Các bạn nên cẩn thận. Mong AD treo bài này lên đầu giúp mình với. Bạn khách này không muốn nói nhưng vì lợi ích chung mà mình đã mạo muội không xin phép bạn ấy mà post bài này lên

linhyu

YTC Developer
  • Tẩy chay bà này đi. thật đấy. mình đã bị dính bà này mới hồi tháng 4 mà. có 1 bài mình viết ở mục này rồi đấy. Cẩn thận với Pet China Lào Cai của Quyên Phạm. ngay trang đầu í. đồ táng tận lương tâm

hiền nice

thôi chết rồi mình vừa mua hôm qua xong k biết n có bị ls k nhưng con của mình nghịch như giặc ý k thấy có dấu hiệu ốm ,mà mình cũng mua ở đây 1 con rồi bh n vẫn sống khỏe mạnh ,nuôi đc 2 năm rồi

kevinGrace

Cái bạn khách này hôm đầu tiên mua về cũng thế nhưng chỉ 1 2 hôm là bị thôi. Mà ko phải con nào cũng như con nào đâu. 10 con thì may chỉ có 1 con sống thôi. Vs lại bạn xem cái giá bạn mua đi nhé . bạn trc mua 1.5 t bạn chắc mua 1.8 à

CunNuxi

Mình vừa nhận được tin rằng chị quyên vừa nhắn tin nói bạn khách là điêu toa rồi đủ thứ . nhưng mình thay mặt bạn đó mình nói thắng luon quyên chẳng là gì mà nói bạn đó. Quyên ơi chị khốn nạn lắm bán chó bệnh cho nta rồi còn già mồm nữa

thảo by

may ngày đấy mình nghe con cj bảo khéo k bị lừa bh đọc được bài viết này thấy sợ luôn.khốn nạn thật đấy kiếm miếng cơm bằng cách lừa người khác mà nuốt k bị nghẹn sao cj:die_die::die_die:

kevinGrace

Bạn mình bị nó lừa may lấy lại được tiền giờ nó còn bảo bạn mình là khốn nạn rồi vô lương tâm nữa. Các bạn nghe xem có khốn ko

thanh huyen 86

Chưa cần tìm hiểu gì nhưng thấy cái giá là đủ hiểu rồi bạn ạ ko có con alaska nào giá 1,5 đến 1,8tr cả, của rẻ là của ôi mà bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.