• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TẠI SAO BAN NICK TUI

Status
Không mở trả lời sau này.

zo zien

CHO TUI HỎI DIỄN ĐÀN AI ĐÃ BAN NICK TUI ZAY.CÁI NICK :"TRÒ HỀ".TUI LÀM CÁI GÌ MÀ BAND NICK TUI HẢ..CHẮC MOD NÀO BÊNH VỰC CON CHINA GIRL ĐÃ BANK NICK TUI RÙI ĐÚNG KG?NÓ BÁN CHÓ TOÀN CHẾT VÀ BỆNH SAO LẠI BÊNH VỰC NÓ CHỨ.THẤY SAO TUI NÓI VẬY CHỨ TUI CÓ CHỬI THỀ CÁI GÌ HAY NÓI THÊM CÁI GÌ MÀ BANK NICK TUI.Ỷ LÀ MOD VÀ ADMIN NÊN MUỐN BÊNH AI LÀ BÊNH.BANK AI LÀ BANK HẢ.TUI HOK NÓI HẾT MOD À NHA.TUI CHỈ NÓI MOD NÀO BANK NICK TUI HÔI....TUI RỦA....TUI TRÙ.....AI H0K BANK NICK CỦA TUI.AI BANK NICK TUI THÌ RÁNG MÀ CHIU...TUI LẤY TÊN TUỔI THẬT TUI CHỬI CHO XUI XẺO ,,,CHO BỆNH TẬT,,KHOI CÓ LÀM MOD LUÔN....

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn xem kỹ lại đi nhé... nick trò hề của bạn ko bị ban nhé... bạn nên kiểm tra kỹ rồi hãy nêu ý kiến...

Còn vấn đề của ChinaGirl thì cũng đã giải quyết xong... bạn ko nên vào topic buôn bán của người khác mà nói như vậy... bài viết của bạn chỉ bị xóa thôi...

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn muốn nói jì thì vào topic Góp ý phàn nàn mà nói... còn đó là topic buôn bán của người khác... bạn nên tôn trọng người ta...

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
em có ý kiến với anh quỷ nên band nick thành viên này, chuyên vào topic của em để gây rối, chửi láo, ăn nói vô văn hóa à...e muốn khiếu nại luôn vì thành viên này liên tục vào spam vào các topic mà em đã đăng à..mong mod xử lý dùm em

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
em có ý kiến với anh quỷ nên band nick thành viên này, chuyên vào topic của em để gây rối, chửi láo, ăn nói vô văn hóa à...e muốn khiếu nại luôn vì thành viên này liên tục vào spam vào các topic mà em đã đăng à..mong mod xử lý dùm em

Bạn china_girl0o0 nói vậy thì phải có chứng cớ là mem kia làm những việc đó trong topic của bạn nhé. Ví dụ bạn có thể chụp lại ảnh rồi vào topic phàn nàn để đề nghị BQT giải quyết! ok?

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
bạn ơi nhưng mà đều bị mod xóa hết những coment xấu rồi.. với cả chính bạn ấy còn thừa nhận là đã làm như vậy ở bài viết

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Nói tóm lại mọi chuyện cũng chẳng có gì... ai muốn phàn nàn hay kiện cáo thì nên chuẩn bị bằng chứng xác thực và post bài lên box Góp Ý Phàn Nàn... BQT sẽ giải quyết... còn topic này sẽ đóng vì xem ra nick zo zien (trò hề) đã hết ý kiến...

@All: Nếu lần sau ai lập topic phàn nàn về ai đó hoặc vấn đề jì đó mà BQT kiểm tra ko đúng sự thật thì sẽ bị ban nick vĩnh viễn. Trường hợp của zo zien cũng đáng bị ban vĩnh viễn khi chưa có cơ sở về việc ban nick mà đã lên tiếng xúc phạm BQT... nhưng vì đây là lần đầu nên BQT bỏ wa... và nhắc luôn đây cũng là lần cuối... BQT sẽ ko bỏ wa cho những hành động giống vậy lần sau...

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
tôi nói chuyện đàng hoàng sao lại xóa bài viết của tôi.tôi chỉ nhắc nhở ng ta chứ đâu có quậy..haiz ...........

thôi đi ngủ

Còn bạn! Nếu có gì không hài lòng hay bực bội mà muốn phàn nàn và cảnh báo mọi người thì:
1 - Lập topic phàn nàn
2 - Nêu rõ lý do, chứng cứ và cho thời gian để người bị phàn nàn giải thích.
Còn không được vào topic của người ta rồi nói mà không chứng cớ...nếu như vậy thì sẽ bị coi là spam, là thành viên cần theo dõi và sẽ bị cảnh cáo. Theo luật thì cũng có thể ban cảnh cáo nick của bạn. Vì vậy nếu muốn phàn nàn thì làm ơn làm theo các bước nhé!~
Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.