• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

thêm 1 member cố tình lừa đảo

Status
Không mở trả lời sau này.

yeu cho vinh vien

T.Viên Năng Động
xin lỗi mod mình thấy có topic báo cáo nhưng mình nghĩ sẽ nguôi mất nên làm topic này xử cho mau
điều thứ nhất mình góp ý rất tế nhị,vì muốn chủ topic sũa lại chứ đừng rao rott thuần,vì con chó mà chủ topic rao thuần không hề có 1 cút dòng máu nào của rott chứ dg nói tới thuần.nhưng chủ topic phản kháng rất tốt và am hiểu,điều đó chứng minh chủ topic biết rõ về dòng rott mà vẫn cố tình lừa đảo,mang 1 con chó ta hay chó ta lai becgre vô rao bán rott." đã có trường hợp bị lừa cách đầy 1 năm về trước,khách mất tiền tức tưởi,người bán thì vui mừng khôn xiết"
mình đang muốn thanh lọc bớt đi những thành viên không xứng trong yêu thú cưng uy tín này,
và mình bận việc hơn 10 ngày nữa mới vào lại diễn đàn nên o thêm ý kiến gì nữa.chắc nhiều năm sau mới về lại vn.
mod và bqt cũng như các mem ber xem rõ và xử lý nhé
thân chào
http://www.yeuthucung.com/topic/54944-ban-cho-rottweiler-cai-thuan-chung-100-3thang5/

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Topic Bán chó Rottweiler Cái - thuần chủng 100% (3thang5) tạm thời bị đóng... đợi khi mọi việc giải quyết xong sẽ mở lại hoặc xóa đi tùy theo kết quả...

@Anh Cường: Bạn có 48h để vào giải quyết.

@yeu cho vinh vien: Bạn nên đưa thêm dẫn chứng cụ thể để chứng minh những lời bạn nói... đồng thời để người xem cũng dễ theo dõi... khỏi phải wa lại giữa 2 topic liên wan...

Status
Không mở trả lời sau này.