• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thú nuôi cũa Văn đây.....moi người vào cho ý kiến nhá.....

anhvan

T.Viên Năng Động
@anhvan ơi làm một tấm chủ và thú cưng ôm nhau điiiiiiiiiiiiiii :keke_hehe:

đễ mình thữ đưa vào photosop thữ nếu dc mình pox lên cho xem hê hê hê....chứ giờ mà ôm thì.... :Onion33: :th_haha_hammer: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

anhvan

T.Viên Năng Động
hahaha :Onion33: :th_haha_hammer: :keke_hehe: :keke_hehe:

cười gì mà cười!!!!! :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:
có chụp thì V sẽ cùng chụp với Nấm nữa mới vui!!!!!! :keke_hehe: :Onion41: :Onion41: :drinks:

anhvan

T.Viên Năng Động
Thật là bự. :keke_hehe:

nó cũng thích ăn chuột lắm!!!!!! :Onion33: :th_haha_hammer: :keke_hehe: :keke_hehe:

E

emnammeo

Guest
cười gì mà cười!!!!! :Onion33: :th_haha_hammer: :keke_hehe: :keke_hehe:
có chụp thì V sẽ cùng chụp với Nấm nữa mới vui!!!!!! :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe:

ok ok được thui

anhvan

T.Viên Năng Động
thú nuôi của anh mỏng manh và đáng yêu quá! Em mà nuôi 1 chú giống vậy thì em với chú đi ra sông Sài Gòn ở lun....

quá khen quá khen!!!!!

anhvan

T.Viên Năng Động
hê hê nhà ỡ quê nên đất cũng rộng...,mà lại gần thì cũng dc, nhưng tránh cữ động mạnh, vì nó sẽ nhầm là mình tấn công nó thì nó sẽ tấn công lại,nuôi từ nhõ nên cũng quen hơi hay sao ý....chư từng bị nó táp bao giờ,mấy lần nó sẫy ra cũng bắt lại dc,khi ăn no thì nó hiền lắm, bắt cũng dễ, khi đói thì hay tấn công những gì mà nó nghĩ là sẽ tấn công nó nên tấn công lại và nghĩ là mồi ngon .....nên vồ tới.....khi no thì nằm im, có thễ sờ vào người nó, nhưng nhẹ nhàng, đừng mạnh tay và tránh xuất hiện hai bên chân trước nó, nên tiếp cận từ phía sau hoặc phía trước....

E

emnammeo

Guest
hê hê nhà ỡ quê nên đất cũng rộng...,mà lại gần thì cũng dc, nhưng tránh cữ động mạnh, vì nó sẽ nhầm là mình tấn công nó thì nó sẽ tấn công lại,nuôi từ nhõ nên cũng quen hơi hay sao ý....chư từng bị nó táp bao giờ,mấy lần nó sẫy ra cũng bắt lại dc,khi ăn no thì nó hiền lắm, bắt cũng dễ, khi đói thì hay tấn công những gì mà nó nghĩ là sẽ tấn công nó nên tấn công lại và nghĩ là mồi ngon .....nên vồ tới.....khi no thì nằm im, có thễ sờ vào người nó, nhưng nhẹ nhàng, đừng mạnh tay và tránh xuất hiện hai bên chân trước nó, nên tiếp cận từ phía sau hoặc phía trước....

tiếp cận từ phía sau là phía trước là tất cả à? ko hiểu còn phía nào ko nữa? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

anhvan

T.Viên Năng Động
tiếp cận từ phía sau là phía trước là tất cả à? ko hiểu còn phía nào ko nữa? :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

do mũi cá sấu dài mà mắt thì nhõ nên nó chĩ thấy dc hai bên