• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thương quá bé ơi...

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
chia bùn w chị Q nha...

đọc bài này thấy buồn quá, thôi đừng buồn nữa nhé chị, biết đâu sự kết thúc này lại bắt đầu 1 số kiếp khác tốt hơn cho bé VIP

Nghe chị Q kể mà em cũng muốn khóc nhè cùng chị luôn nè, bé thuộc giống béc giê phải kô chị.
Từ trước đến nay cũng có nhiều ẻm chịu chung số phận như bé VIP, căm phẫn lắm mà kô làm được. Chị ơi hãy cứ buồn 1 chút để hoài niệm về bé nhé

]
Cảm ơn các em nhiều, VIP tuộc becgie lai, chỉ mới sinh đc mấy tháng nhưng rất ngoan...Rồi đây, chó mẹ sẽ lại mang thai và sinh những bé khác, nhưng Q sẽ mãi mãi nhớ đến VIP và yêu VIP như ngày nào, hình ảnh VIP ko thể xóa nhòa đc!

Be' Xù

T.Viên Năng Động
Tội nghiệp bé cún :143163ljogging: :sadcorner: :sadcorner: :33: :33: :run: :run:.Bé đáng yêu như thế cơ mà :run: :run: :run:.Cũng tại bọn trộm đáng chết,độc ác,vô lương tâm ấy.Em mà bắt được là em đập què cẳng luôn :die_die: :die_die: :die_die: :die_die: :155: :155: :154: :154:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
VIP ra đi đc mấy hôm rồi. Hôm nay em Ben bên mẹ sinh đc 07 bé bắc Kinh, 03 đực 1 cái...Vui quá! Nhưng mẹ lại hứa cho ngta hết rồi! Phải nói mẹ để cho mình 1 bé cho con trai chơi cùng mới đc...

Cảm ơn các bạn đã chia sẽ nhé!

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Trời....em nhìn nhầm kô ta :143163ljogging:, những 7 bé ...Xỉu.....:sadcorner:

hì hì...thông thường bắc kinh nhà chị chỉ sinh vài ba bé là cùng, vậy mà lần nào bé phá kỉ lục luôn! Tiếc là mẹ chị hứa cho bạn bè làm ă hết rùi...huhuhu

donguyenphuongquynh

YTC Developer
:Onion22: :Onion22: Tội bé quá !Đúng là những người đó rảnh quá mà ! Ko có học hành nên mới như vậy đó ! Vô lương tâm Rảnh rỗi Ko yêu động vật Ăn cắp giết trong sự thích thú = bị cả đàn sư tử ăn ! Ghét quáaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ! Ghét mấy người giết thỏ _ Clip nữ sinh giết thỏ dã man ghét mấy người đó lắmmmmmmmmmmmmmmmmmm! Tội bé VIP quá ! Căm thù Ghét Nguyền rủa ko bao giờ tha thứ cái bọn bia rượu nhậu nhẹt bậy bạ thuốc lá khinh thường động vật ! Ko thaaaaaaaaaaaaaaaaa ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :Onion41: :Onion48: :Onion48: :sadcorner: :Onion07:

phuongvt

bé nhà bạn giống bé gấu nhà mình quá, nhìn mà thấy nhớ bé nhà mình, giống chó này có phải loại becger đức ko bạn, mình đang tìm nuôi 1 con giống y vậy bạn biết ở đâu ko chỉ mình với :(