• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thành viên vào đây tự giới thiệu...

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
cho mình hoi? ở trênb me.zung co' ytc ko bạn?? đừng ban nick mình nha ^^

có bạn ơi ,hỏi chi vậy bạn:Onion32:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:em xin_em xin: có chứ :Onion34: một số thứ k bẻ đc :hafroze: cái j cứ liên quan tới con người là k bẻ đc :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
:04: có chứ :Onion12: một số thứ k bẻ đc :Onion12: cái j cứ liên quan tới con người là k bẻ đc :hafroze: :Onion34:

mí bạn hỏi gì vậy?...sao nghe mà chẳng hỉu gì hết....tòm lại là trên Me.zing hay trên face book thì đều có Hội yêu thú cưng cả...hi hi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
saku dợi em ý vào trả lời nhé, câu này anh cũng po tay:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
:04: có chứ :Onion12: một số thứ k bẻ đc :Onion12: cái j cứ liên quan tới con người là k bẻ đc :hafroze: :Onion34:

chị nghĩ em có thể bẻ răng người đc chứ, cái đó cũng liên quan đến con ng mà! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: :em xin_em xin:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :em xin_em xin: k đc đâu chị em đang nói bẻ bằng tay mà :Onion34: bẻ răng phải dùng kìm :04: để mợi người tự nghĩ :hafroze: em nói thế thui . ví dụ đơn giản k ai tự bẻ tay mình đc :Onion12: ai hiểu thế nào là tùy người đó mà anh tuấn anh nhỉ :em xin_em xin:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:th_haha_hammer: :th_haha_hammer: k đc đâu chị em đang nói bẻ bằng tay mà :Onion08: bẻ răng phải dùng kìm :le_luoi: để mợi người tự nghĩ :Onion33: em nói thế thui . ví dụ đơn giản k ai tự bẻ tay mình đc :juuuu: ai hiểu thế nào là tùy người đó mà anh tuấn anh nhỉ :33:

ơ, câu trước nói câu sau tự nhiên nói đến mình, oach đừng gọi tên anh,gọi anh là tí đi,hahaa:die_die::go_mo:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:th_haha_hammer: :33: tên đẹp mà :th_haha_hammer: em thx gọi anh là tuấn anh :Onion33: :Onion08:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
:143163ljogging:ai có hình úpowe đây nhé

E

emnammeo

Guest
Mình xin giới thiệu.
Tên: Nấm/Emily
Năm sinh: 1996
Học trường: THCS Nguyễn Công Trứ - HN
Nick chat: koem_xinktuoi_1996(@yahoo.com)
Me zing: Nấm Tiff yêu Gấu Tae SNSD TiTae TiTae
Mình đang nuôi 2 cún phốc rất xinh và 1 bé mèo.
Hân hạnh được làm quen!!!

_^Jun^_

Uhm, Jun mới gia nhập có 1 ngày thui. Mong các tiền bối chỉ bảo thêm.
Tên thì mọi người cứ gọi là Jun ^^
Tuổi thì tròn 18 òj ạ
Hiện Jun đang nuôi nhìu mèo lém, hầu hết là mèo hoang cả bởi ở cơ quan bố có rất là nhìu mèo, tụi mèo toàn đẻ trên trần nhà nên bố jun haymang lũ mèo con về lém
Khi nào có thời gian rảnh Jun sẽ pose hình mấy nhóc lên ha ^^ :th_haha_hammer:

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Tuổi thì tròn 18 òj ạ
Hiện Jun đang nuôi nhìu mèo lém, hầu hết là mèo hoang cả bởi ở cơ quan bố có rất là nhìu mèo, tụi mèo toàn đẻ trên trần nhà nên bố jun haymang lũ mèo con về lém
Khi nào có thời gian rảnh Jun sẽ pose hình mấy nhóc lên ha ^^ :Onion33:

Chào Jun nhá...Rất vui vì bạn tham gia diễn đàn...mà nhớ nhanh nhanh post hình mấy em mèo lên cho cả nhà xem nha :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Tuổi thì tròn 18 òj ạ
Khi nào có thời gian rảnh Jun sẽ pose hình mấy nhóc lên ha ^^ :Onion33:

Post hình Jun lên luôn nha :th_haha_hammer: :th_haha_hammer: :33:

E

emnammeo

Guest
Khi nào có thời gian rảnh Jun sẽ pose hình mấy nhóc lên ha ^^ :th_haha_hammer:

câu chuyện thật cool!!!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Thật là côld :th_haha_hammer:

lethuy246

T.Viên Năng Động
Thật là côld :th_haha_hammer:

:em xin_em xin: :) cháu thích chú pate :Onion32: :head_hot:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
:th_haha_hammer: :em xin_em xin: cháu thích chú pate :) :Onion32:

:head_hot:

lethuy246

T.Viên Năng Động
:Onion32:

:th_haha_hammer: :em xin_em xin: chú pate phong độ ghê ha :)

rosyrain

Hi, everybody ! Em cũng là thành viên mới nè, hân hạnh được gia nhập liên minh quân đoàn yêu thú cưng :em xin_em xin: , em phát hiện được diễn đàn này có 1 điều lạ hơn các diễn đàn khác , đó là các Mod & Admin nhiệt tình 8 ghê lun... :th_haha_hammer: