• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

thiên đường thú cưng 0988579051 bán chó bệnh

tranhuylong

BÁN CHÓ BỆNH : 0988579051 thiên đường thú cưng
mình không có ý j nhưng muốn chia sẻ cùng các bạn mua chó biết mà tránh xa . cách đây khoảng 5 tháng mình có mua của page này 2 em bắc kinh lai nhật . mới mua về chó bị đi ỉa lỏng . em thứ nhất nuôi được 3 hôm thì chết không rõ nguyên nhân mua về đã không ăn . em thứ 2 nuôi được khoảng 1 tuần thì 3 hôm điều trị tại bệnh viện ở đường lê duẩn . kết quả cuối cùng các bác sĩ chuẩn đoán chó bị nhiễm vidut cade . mua 2 em cún đó không đáng bao nhiêu tiền .nhưng chỉ vì sự ra đi của 2 em nó mà nhà mình đảo lộn lên . nếu sự việc chỉ dừng lại ở đó mình không nói làm j . khoảng tuần trước em mình lại mua trên mạng lại mua đúng chó của nhà anh lần trước mình mua số diện thoại của 1 người nhưng địa chỉ khác nhau . h cũng muộn lắm rồi nhưng chỉ vì em chó mà cả nhà mình ngồi nhìn nó ra đi sau 2 ngay đi viện . bác sĩ chuẩn đoán chó lại bị nhiễm vidut cade như lần trước không cứu được . các bác sĩ còn nói chó nhà anh này thường xuyên bị ốm mang ra khám rất nhiều em không cứu được. nhìn mẹ và em mình khóc xưng hết cả mắt cả thức trắng mấy đêm chăm em nó mà mình ức . chỉ vì một ít tiền mà bạn làm gia đình mình khổ sở nhìn em nó chết . cũng không biết có bao nhiêu nhà bị như nhà mình . mình nói trên đây để cho bạn bán chó biết làm j thì phải uy tín .chứ chó bệnh như vậy cũng mang bán . sau không ai mua của bạn đâu chắc chắn có mình. các bạn mua chó cũng nên đẻ ý tham khảo đi đưng có mua xong lại bị như nhà mình
https://www.facebook.com/0988579051.vn?fref=ts

One_more_night

Active Member
Mua 1 lần dính phốt là phải né chứ :v
Mà mua rẻ là mua bao nhiêu,hàng rẻ là hàng ôi mà,chịu khó ra salon mà mua,ở HCM có vài salon bán cũng được đó.

peppermint

Active Member
Vô fb thấy chó đẹp quá, giá Nhật lai hình như 1tr2/ bé. Ko ngờ...

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Các bạn có bằng chứng (hình ảnh, que test của bs, các tin nhắn giao dịch) thì post lên để BQT diễn đàn tiện cảnh cáo trên toàn diễn đàn nhè

caubecuongpoodle

Bạn nào muốn xem hình mà họ đã bạo hành bé poodle thì vào face cá nhân của mình nhé. Face mình là Cậu Bé Cuồng Poodle nhé. Page của mình là Cứu Hộ Chó tại Hà Nội Tình Yêu Thương Động Vật

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
mẹ kiếp nó vu khống thế àm các bạn cũng đi tin à, lại còn có chuyện gửi chó ở nhà mình để chó to cắn gẫy chân và ghẻ bao giờ, mẹ cái đứa thần kinh này
nhờ ad can thiệp giúp chứ để cái bọn nói lung tung chẳng hiểu gì cả

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
Các bạn có bằng chứng (hình ảnh, que test của bs, các tin nhắn giao dịch) thì post lên để BQT diễn đàn tiện cảnh cáo trên toàn diễn đàn nhè
bạn xem xét lại hộ mình cái nhé, tình cờ đọc được cái bài này bức xúc quá, no vu khống nhố nhăng mình chẳng hiểu gì cả

cái bọn Thiên Đường Thú Cưng này nó lừa đảo hẳn mấy năm rồi cơ. Bán cho bệnh rồi đổ tội đưa bác sĩ nó bệnh.Mình cũng thử hỏi xem là có bác sĩ nào tiêm được virut parvo vào người cún hộ mình