• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về cơ sở dữ liệu của diễn đàn 18/12/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Do gặp sự cố với ổ cứng máy chủ, thời gian recover dữ liệu không xác định được đến lúc nào nên tạm thời Yeuthucung.com sẽ sử dụng lại data từ 18/10/2012.

Các bạn đăng kí tài khoản từ ngày 18/10/2012-18/12/2012 vui lòng đăng kí lại tài khoản.

Mình sẽ update thông tin mới nhất khi có thể.

Thân mến.

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
mấy ngày nay yêu thú cưng gặp nhiều lỗi quá anh ạ........ mong rằng chuyện này sẽ không kéo dài lâu

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Đđàn đã bình thường trở lại nhưng mình thấy có rất rất nhìu topic tại các box bị mất, uổng quá, mất là mất lun rồi chứ ko khôi phục lại đc phải ko admin ơi??!!!

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Mình tham gia diễn đàn ngày 24/10/12 đến ngày 16/12/12 mình có hơn 400 bài viết và dc làm thành viên năng động, nay bắt đầu lại từ đầu sao nản vậy!

E

emnammeo

Guest
Putin_cute said:
Mình tham gia diễn đàn ngày 24/10/12 đến ngày 16/12/12 mình có hơn 400 bài viết và dc làm thành viên năng động, nay bắt đầu lại từ đầu sao nản vậy!
Sự cố ngoài mong muốn của tất cả mng. Cố lên bạn :(

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Nấm yêu Bi và Bo said:
Sự cố ngoài mong muốn của tất cả mng. Cố lên bạn :(
Vâng bik mà, cố gắng dc bao nhiu mất hết, bây giờ cố ko bik nổi ko thoy!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Chào các bạn,

Sự cố xảy ra thực sự là 1 tai nạn & thảm họa mà không ai muốn. Nếu muốn khôi phục lại dữ liệu cũ sẽ rất mất thời gian & chính xác là không biết được bao nhiêu % nên quyết định sử dụng dữ liệu file backup này là để đưa diễn đàn hoạt động lại trong thời gian sớm nhất.

Diễn đàn mất hơn 3000 thành viên & hơn 60.000 bài viết.

Ban quản trị xin nhận khuyết điểm & sẽ đề ra phương án dự phòng để không xảy ra tình huống tương tự như thế này nữa.

Mọi thắc mắc mình đều sẽ giải đáp cụ thể, hy vọng nhận được sự thông cảm & tiếp tục đóng góp của các bạn cho Yeuthucung.com

Thân mến.

dior2012

YTC Developer
Mình cũng là thành viên năng động tự nhiên mất hết trơn nản quá

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Tai nạn ko mong muốn,mọi ng sẽ hiểu và thông cảm, nhưng mọi ng bị mất những bài viết quan trọng và tâm huyết ,và mất trắng 1 số lượng lớn bài viết thì sẽ cảm thấy hụt hẫng và nản lắm
Mong rằng sẽ k xảy ra sự cố đáng tiêc này 1l nữa!

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Bao Linh 85 said:
Tai nạn ko mong muốn,mọi ng sẽ hiểu và thông cảm, nhưng mọi ng bị mất những bài viết quan trọng và tâm huyết ,và mất trắng 1 số lượng lớn bài viết thì sẽ cảm thấy hụt hẫng và nản lắm
Mong rằng sẽ k xảy ra sự cố đáng tiêc này 1l nữa!
Chị BaoLinh em là Puto nè, e mất sạch hết bài viết rồi, mất lun acc :((

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Putin_cute said:
Chị BaoLinh em là Puto nè, e mất sạch hết bài viết rồi, mất lun acc :((
Anh có thể giúp gì em không ?

HuynhAnh

onl bằng dt,Vào mục mua bán sang trang 2 là bị lỗi " #10339 lỗi k phù hợp với chủ đề,xin vui lòng xem lại..." hix hix........nản quá !

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
HuynhAnh said:
onl bằng dt,Vào mục mua bán sang trang 2 là bị lỗi " #10339 lỗi k phù hợp với chủ đề,xin vui lòng xem lại..." hix hix........nản quá !
Bạn online bằng điện thoại gì ? Ở góc cuối màn hình có nút chọn skin, bạn có thể chọn skin Yeuthucung.com là skin mà diễn đàn đang dùng. Có thể bạn đang sử dụng skin cũ nên gặp lỗi như vậy.

Vui lòng thử lại & cho mình phản hồi.

Thân.

dkdk

Mang Tình Yêu PET Đến Mọi Người
mình nghĩ nên backup Hosting thường xuyên, sữ dụng các dịch vụ host tốt nhất, vì nó backup hàng ngày, khi xãy ra sự cố, chỉ cần yêu cầu bên host restore lại vài ngày trước là dc, chứ restore lại thời điểm quá xa hiện tại, mất hết bài viết, tiếc lắm. hic

Putin_cute

T.Viên Năng Động
Pate said:
Anh có thể giúp gì em không ?
Thanks Ad.
Hic, Acc Puto của em mất rồi, lập ngày 24/10/2012. Nên giờ chịu thoy. các acc kia em cố gắng hoạt động để dc làm mod đó, giấc mộng tan tành rồi :(

HuynhAnh

Pate said:
Bạn online bằng điện thoại gì ? Ở góc cuối màn hình có nút chọn skin, bạn có thể chọn skin Yeuthucung.com là skin mà diễn đàn đang dùng. Có thể bạn đang sử dụng skin cũ nên gặp lỗi như vậy.

Vui lòng thử lại & cho mình phản hồi.

Thân.
mình onl bằng dt Q-smart S18...k vào đc trang 2....hix..

Status
Không mở trả lời sau này.