• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thông báo về việc tạm hoãn tổ chức liên hoan Yêu Thú Cưng 2012

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Vì lý do khách quan về thời gian cấp giấy phép tổ chức sự kiện của Sở văn hóa thông tin HCM và tình hình sức khỏe của chị Quyên (Phó Ban Tổ Chức), Ban Tổ Chức buổi liên hoan Yêu Thú Cưng 2012 sẽ phải tạm hoãn việc tổ chức liên hoan như đã ra thông báo.

Các bạn đã đăng kí tham gia liên hoan sẽ có tên trong danh sách tổng hợp, sẽ có xác nhận địa chỉ để gửi quà mừng Yêu Thú Cưng 05 tuổi đến tận nhà. Các bạn trong Ban Quản Trị và các bạn đăng kí tham gia hỗ trợ Ban Tổ Chức theo Topic đăng kí hỗ trợ sẽ nhận được kỉ niệm chương và thư cảm ơn.

Thay mặt Ban Tổ Chức, Pate gửi thông báo đến các bạn và mong nhận được sự thông cảm cũng như nhận được sự tham gia, đóng góp và hỗ trợ nhiệt tình từ các anh chị và các bạn trong lần tổ chức sắp tới.

Chúc mọi người sức khỏe, thành công và hạnh phúc.

• Like
Reactions: mik

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
là sao em ko hiểu ý anh mún nói gì hết à :hmmm:

Là chúng ta không tổ chức vào ngày 01/04/2012 nữa mà sẽ dời lại sau ( theo kế hoạch & kịch bản tổ chức sự kiện ). Tuy nhiên để kỉ niệm Sinh nhật Yeuthucung.com 26/03, các bạn đăng kí tham gia sẽ nhận được quà gửi đến nhà ( lẽ ra quà sẽ được tặng khi các bạn đến tham gia vào ngày 01/04/2012 ). Đây xem như lời cám ơn của Ban Tổ Chức gửi đến các bạn đã và đang sinh hoạt tại Yeuthucung.com.

Thân.

lekhoa2812

T.Viên Năng Động
chịu thôi chứ biết sao được vì lý do khách quan quá nên phải tạm hoãn thôi . Mong sớm có ngày được party cùng anh em

hanhjen

♥ Luật sư của mèo ♥
chịu thôi chứ biết sao được vì lý do khách quan quá nên phải tạm hoãn thôi . Mong sớm có ngày được party cùng anh em

Mình có theo dõi fb của chị Quyên nên biết chị ấy đang sức khỏe không được tốt bạn ạ :( Thương chị ấy quá. Đợi sau khi chị ấy khá hơn, chúng ta sẽ tổ chức off sau. Mong chị sớm bình phục

pknight

T.Viên Năng Động
huhuhuhuhuhuhuu :lac_dau: .buồn như con chuồn chuồn ăn phải dây thun.hic hic huhuhuhuhu. :sadcorner: làm e mong đợi mỏi mòn luôn.hic hic :dead: .vây chừng nào mọi ng tổ chức đi off cho em đi với nhé :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
.chúc chị quyên mau khỏi bệnh nha.cố lên cố lên.
mọi ng cho e hỏi trong đơn dk e ko ghi địa chỉ nhà làm sao biết đường mà nhận quà :la_bay:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
huhuhuhuhuhuhuu :lac_dau: .buồn như con chuồn chuồn ăn phải dây thun.hic hic huhuhuhuhu. :sadcorner: làm e mong đợi mỏi mòn luôn.hic hic :dead: .vây chừng nào mọi ng tổ chức đi off cho em đi với nhé :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
.chúc chị quyên mau khỏi bệnh nha.cố lên cố lên.
mọi ng cho e hỏi trong đơn dk e ko ghi địa chỉ nhà làm sao biết đường mà nhận quà :la_bay:

chúng ta phải thông cảm mà,hy vọng là diễn đàn sẽ được tổ chức vào 1 dịp khác thật vui và hoành tráng.Chúc chị Q và cả BQT nhiều sức khỏe,nhiều niềm vui và chúc YTC ngày càng là điểm sinh hoạt hấp dẫn của toàn thể mem YTC chúng ta. :154: :154: :154:

khoamax

T.Viên Năng Động
hix buồn thật nhưng đành chịu vậy bít sao hơn mong chị Q sớm khỏe mạnh

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
Mình vẫn mong tin tức c Quyên mỗi ngày mà chẳng thấy gì cả. Thầm mong mọi điều sớm trở lại tốt đẹp cho chị ấy. Nửa đêm chui vào FB ko bít bao nhiêu lần lục lọi mà chẳng bao giờ kiếm được tin tức gì. Có ai có thể chia se với minh vào ib ko? Cảm ơn mọi người về điều đo!

monok204

T.Viên Năng Động
èo. mấy ngày ko lên được ytc, lên cái thấy tin động trời. "anh xã" chăm chị Quyên nhiệt tình dùm tụi em nha. mà làm sao biết mình có trong danh sách ko nhỉ?

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
èo. mấy ngày ko lên được ytc, lên cái thấy tin động trời. "anh xã" chăm chị Quyên nhiệt tình dùm tụi em nha. mà làm sao biết mình có trong danh sách ko nhỉ?

Bạn có đăng ký tham gia liên hoan thì sẽ có tên trong danh sách nhận quà đó bạn,theo mình nhớ không nhầm thì có tên bạn,vì mình tham gia hỗ trợ tổ chức liên hoan.Cứ yên tâm bạn nhé.Chúc bạn luôn vui.

lovepets_102

GODS OF THE ANIMAL
chúc chị quyên mau khỏe hjhj em mà ở HCM qua thăm chị lun hxhx

Tails Home

PET CENTER- Everything About Pet Supplies
chúc chị quyên mau khỏe hjhj em mà ở HCM qua thăm chị lun hxhx

Bạn ơi! C Quyên đang ở TP.HCM hả bạn?

monok204

T.Viên Năng Động
cầu trời phù hộ cho chị Q nhanh nhanh khỏe nà :icon027: :icon027: :icon027: :icon027:

duymanhueh

★╬♥๑ღduymanhueh♥๑ღ╬★
Bạn ơi! C Quyên đang ở TP.HCM hả bạn?

Chị Q ở gần tTPHCM thôi,nhà chị ấy ở Phan Thiết-Bình Thuận,cách TPHCM 200 km bạn ạ

Janes Soleil

YTC Developer
Mấy ngày nay mình có chuyện nên cũng ít lên YTC, hôm vừa rồi có gửi đký hỗ trợ offline tới anh Sukure và đang rất mong đến dịp gặp gỡ mọi ng, giờ lên update thông tin đọc đc topic này thấy tiếc ghê, huc.
Thôi đành hẹn 1 dịp khác mọi ng offline hoành tráng vậy! Mong chị Quyên sớm khỏe mạnh và YTC ngày một phát triển hơn :03: