• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Thức ăn cho mèo Max Power

qanhbeo

Mọi người ơi đã ai cho bé nhà mình ăn hạt Max Power chưa ạ, em mới mua mèo lớ ngớ vào pet mart mua canin họ bảo hết tư vấn cho loại này E search trên mạng thì chẳng có thông tin gì cả ạ mà nhân viên bên đó tư vấn bảo tốt lắm :(((

voithan

Bán sỉ, bán lẻ đồ cho thú cưng
Staff member
Super Moderator
Mọi người ơi đã ai cho bé nhà mình ăn hạt Max Power chưa ạ, em mới mua mèo lớ ngớ vào pet mart mua canin họ bảo hết tư vấn cho loại này E search trên mạng thì chẳng có thông tin gì cả ạ mà nhân viên bên đó tư vấn bảo tốt lắm :(((
Max power là hàng trung quốc, hiện chưa có đại lý phân phối chính thức. Nếu nghi ngờ bạn có thể bỏ, ngoài canin bạn có thể cho bé ăn O'Fresh, O'Nature ko biết bé của bạn là chó hay mèo, nếu là chó có thể cho ăn thêm pedigree, smartheart, homedog; nếu là chó có thể homecat, cats eye...

phamyendiep

Thành phần thức ăn cho mèo Max Power hoàn toàn từ thiên nhiên, được tuyển chọn gắt gao từ khắp nơi trên thế giới. Đảm bảo cung cấp cho chú mèo cưng của bạn đủ dinh dưỡng, có sức khỏe tốt và ngoại hình đẹp.
  • Cá ngừ: giàu anbumin, mỡ, canxi, kali, sắt, EPA, DHA. Giúp cung cấp năng lượng cho cơ thể mèo. Tăng khả năng hoạt động và có lợi vu cho lông của mèo.
  • Cua: giàu anbumin, hương vị thơm ngon, ít chất béo. Hỗ trợ phát triển cơ bắp cho mèo, giúp chúng có được vóc dáng tao nhã.
  • Gan gà vịt: giàu vitamin A hơn nhiều so với thịt, trứng và các sản phẩm từ sữa. Giúp mèo có đôi mắt khỏe mạnh, lông mượt và tránh các bệnh về da.
  • Hải sản: bổ sung sắt, canxi, phốt pho. Định kì cho mèo hải sản giúp cân bằng dinh dưỡng trong cơ thể mèo.
Xem thêm review nè: https://www.bacsithuy.org/vi-sao-nen-chon-mua-thuc-an-kho-cho-meo-max-power/

Mình đang cho mèo nhà mình ăn Max Power, phân không mùi, ăn rất nhiều nhé. Chứ không kén ăn như các loại khác. Bạn yên tâm sử dụng nha!