• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Tố cáo thành viên Minh_Hải phá hoại diễn đàn

ketoithuong

Active Member
Thành viên Minh_Hải theo thông tin vừa tạo nick vào ngày 1/5 xin giá inbox nhưng lại có lời lẽ xúc phạm, lăng mạ, có nghi vấn là thành phần có ý phá hoại diễn đàn YTC, yêu cầu Admin xử lý ngay nhé.

Để Avatar hình Phóc Sóc nhưng chửi và nói với tôi giá Phóc Sóc cả chích ngừa là 1-2-3 triệu =)), các bạn buôn bán cẩn thận thành phần phá phách này nhé. Để tránh trường hợp xóa bài của hắn nên tôi có chụp lại hình, hết chối nhé =))

http://www.yeuthucung.com/members/minh-hai.89175/#profile-post-25476

Mình thấy bạn minh hải chỉ là nói chuyện ko dc văn minh thôi chứ đâu có thấy dòng nào mang nội dung phá hoại đâu bạn, 1 khi bạn bán hàng thì phải cho ng khác trả giá hay bình phẩm món hàng của bạn, thuận mua vừa bán thôi.
Theo mình thì bạn kia đang cố tình ghẹo bạn thôi, nếu ko thích thì bạn không cần rep thôi chứ có gì đâu.

ketoithuong

Active Member
Mình thấy bạn minh hải chỉ là nói chuyện ko dc văn minh thôi chứ đâu có thấy dòng nào mang nội dung phá hoại đâu bạn, 1 khi bạn bán hàng thì phải cho ng khác trả giá hay bình phẩm món hàng của bạn, thuận mua vừa bán thôi.
Theo mình thì bạn kia đang cố tình ghẹo bạn thôi, nếu ko thích thì bạn không cần rep thôi chứ có gì đâu.
Nhiều chiêu trò quấy phá lắm bạn à, thà rằng cứ mạnh tay sẽ yên ổn cho bản thân nhiều hơn ^^

One_more_night

Active Member
Gì phốc sóc mà 14tr thì hơi cao nhỉ ?

Tầm 10 >12 là tối đa thôi

Còn đại ca kia phán 2,3 tr thì cũng quá đáng thật :v