• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Topic đăng kí vào Ban Quản Trị diễn đàn Yêu Thú Cưng (31 / 01 / 2014)

Status
Không mở trả lời sau này.

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Hiện nay, diễn đàn Yêu thú cưng ngày càng phát triển đòi hỏi chúng ta phải có một đội ngũ điều hành nhiệt huyết, tận tình, có trách nhiệm và thật sự yêu thích diễn đàn Yêu Thú Cưng.

Vì vậy, Ban Quản Trị lập topic này để tuyển các bạn mới vào đội ngũ điều hành của diễn đàn theo mẫu đơn bên dưới kèm theo điều kiện như sau:

1. Thành viên trên 18t.
  2. Thành viên trên 500 bài viết (đóng góp cho diễn đàn).
  3. Nick hoạt động trên 6 tháng,
  4. Không bị cảnh cáo hay phàn nàn từ BQT hay thành viên trong diễn đàn.
Trước tiên, bạn cần biết công việc của một Mod:

- Khi tham gia đăng kí làm Mod khu vực nào, các bạn phải có trách nhiệm với khu vực đó! Ngoài việc điều hướng, am hiểu nội dung chuyên mục mình quản lý, bạn phải truyền được lửa nhiệt tình cho các thành viên khác. Ngoài việc post bài viết cho box thêm sinh động, các bạn còn phải chỉnh sửa bài như: lỗi chính tả, lỗi thiếu khu vực tại tiêu đề topic, nhắc nhở những bài viết không có dấu, hoặc đóng những bài viết mang nội dung khiêu khích nhau, gây mâu thuẩn..., hoặc move bài viết về đúng khu vực cho các mem ...

- Là Mod thì lời lẽ, cách reply... cũng như chữ kí của mình phải tuyệt đối tuân theo Nội Quy Diễn Đàn

Lưu ý: Khi các bạn quyết định move topic, xóa comment hay xóa bài của các Mod khác cần phải hỏi ý kiến trước để cùng đưa ra quyết định chung. Cần tôn trọng các mem, Mod Smod khác như bạn đang tôn trọng chính bạn!

Trong quá trình điều hành diễn đàn, nếu bạn có bất kì khó khăn gì cần hỗ trỡ, các Mod cũ sẽ luôn tận tình giúp đỡ bạn.

Mẫu đăng ký
Tên, nickname:.......
Giới tính...
Khu vực sinh sống:....
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc)
Nghề nghiệp:.......
Điểm mạnh của bạn:.....
Điểm yếu của bạn:....
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....
Cần lưu ý với các bạn một điều nữa là tất cả các bạn đã được xét duyệt Mod, trong thời gian thử việc nếu cảm thấy các bạn ko thể đảm nhận được vai trò của mình, BQT có thể remove chức Mod của các bạn, hoặc trong thời gian bạn đang điều hành, các bạn vắng mặt ko có lý do trong vòng 01 tháng, BQT cũng sẽ remove chức danh của các bạn mà ko cần thông báo.

Các bạn chú ý, đây là topic đăng ký, nếu bạn ko có nguyện vọng trở thành Mod của diễn đàn YTC, vui lòng ko spam vào topic này! Những comment ko liên quan sẽ bị xóa và chủ nhân của nhưng comment đó có thể bị xứ lý theo nội quy của diễn đàn!

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Tên, nickname: small_dragon
Khu vực sinh sống: Hà Nội
Nghề nghiệp: Giáo viên
Điểm mạnh của bạn: Yêu thương động vật
Điểm yếu của bạn: k có
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Cộng đồng YTC, Chuyên mục về chó

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator

Tên, nickname: xx_Thanh_xx
Tuổi 21
Khu vực sinh sống: Tp HCM
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc) thanhnhi0702@yahoo.com
Nghề nghiệp: học sinh-sinh viên
Điểm mạnh của bạn: ko biết

Điểm yếu của bạn: sợ gián
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod: box MÈo-mua bán mèo

Hải Long

Platinum Member
Tên, nickname: Nguyễn Hải Long
Khu vực sinh sống: Bình Dương
Nghề nghiệp: Học Sinh THCS
Điểm mạnh của bạn: Yêu chó , đã từng nuôi chó , có kinh nghiệm ^^ , mong muốn trở thành mode để thẳng tay band , trừng trị những kẻ lừa đảo. góp phần xây dựng YTC tốt đẹp hơn :D
Điểm yếu của bạn: Bò sát - côn trùng
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó : Các Box có liên quan đến chó
Gmail : shinwolface@gmail.com

๖ۣۜHiếu

ღ Người Yêu Chó ღ
Tên, nickname: Nguyễn Xuân Hiếu
Khu vực sinh sống: Đà Nẵng
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc) : Cscf_ola113@yahoo.com
Nghề nghiệp: chủ quán net
Điểm mạnh của bạn: chó , mèo
Điểm yếu của bạn: bò sát
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó : box mua bán chó và mua bán mèo

CAT.city

YTC Developer
Tên, nickname: Cat.city
Khu vực sinh sống: Hà Nội
Nick YH: ( nếu có để tiện liên lạc)
Nghề nghiệp: SV Đại học Bách Khoa Hà Nội, SV học viện An ninh Nhân dân
Điểm mạnh của bạn: chăm sóc sức khỏe mèo
Điểm yếu của bạn: chăm sóc chó T_T
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó : Chăm sóc sức khỏe mèo- Dinh dưỡng mèo- Mua bán mèo .... nói chung là liên quan đến mèo là em xin nhận :D

Tên,nick name : Lê Thanh Tùng ,BôngBôngBông

Khu vực Sinh sống : trần khát chân,hà nội

Nick yahoo : 0974854492@yahoo.com

Nghề nghiệp : sinh viên

Điểm mạnh : online nhiều.có thể quản lý tốt việc quản lý.biết về thú y.nhà nuôi chó + mèo + chim nên có nhiều kinh nghiệm...

Điểm yếu : chưa biết,đang tìm hiểu

Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành mod khu vực đó : mua bán chó + mua bán mèo (có thể quản lý tốt 2 mục này) - Nếu được mình xin được nhận box chó + box mèo luôn

Nếu được tôi hứa sẽ làm tốt nhiệm vụ

Thank!

Mew Mew Chikorita Moon

T.Viên Năng Động
(Cho em đăng kí lại ạ, mấy lần qua vì em bận thi vào cấp 2 và vừa kiểm tra học kì 1 nên không có thời gian lên, khi lên thì đã bị remove mất chức :) Nói thật thì em vẫn rất muốn làm BQT của diễn đàn ạ, các Admin duyệt cho ạ, em cám ơn nhiều nhiều, lần sao rút kinh nghiệm khi bận em sẽ gửi tin nhắn báo trước ạ)
Tên, nick name: Nguyễn Đào Phượng Nhi, Mew Mew Chikorita Moon
Khu vực sinh sống : số 15 ngõ 7 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội (cả ở 14 Phố Huế, Hoàn Kiếm, Hà Nội)
Nick Yahoo (cái này em ít dùng, em hay dùng Gmail hơn ạ) : mewmewchikoritamoon@gmail.com
mewmewchikoritamoon@yahoo.com.vn
Nghề Nghiệp: Học Sinh
Điểm mạnh : biết nhiều về mèo nhất, sau đó là cá, hơi 1 tí về chó...
Điểm yếu : lưỡng cư, bò sát
Chuyên mục yêu thích và muốn thành Mod của khu vực đó: Chuyên mục về Mèo, Mua bán Mèo, Chuyên Mục về Chó, Mua bán Chó
- Em hứa sẽ hoàn thành tốt công việc được giao ạ

Eiffel*FR

Silvery Palace Cattery
Tên, nickname: Lê Duy Anh, Eiffel*FR (breeder trại mèo Silvery Palace)
Khu vực sinh sống: Paris, Pháp
Nick YH: Facebook được không add, thời buổi này người dùng yahoo hầu như ko còn : www.facebook.com/leduyanh.fr
Nghề nghiệp: SV Cao học, Manager Assistant Boutique, Breeder British Shorthair/Longhair (tại Pháp)
Điểm mạnh của bạn:
- Trững trạc, điềm tĩnh của tuổi 25, giải quyết được nhiều công việc một lúc, chịu áp lực cao, sở hữu nhưng chú mèo cao cấp giống British, hiểu biết và có kiến thức sâu rộng về loài mèo vì đây là điều cần thiết cho một breeder chuyên nghiệp.
- Đã từng làm Mod một thời gian dài forum http://diendan.garena.vn của Công ty cổ phần Phát triển Thể thao điện tử Việt Nam nên hiểu biết rõ những việc Mod cần phải làm.
- Quan hệ tốt với những thành viên uy tín của diễn đàn.
- Cam kết 1 ngày online diễn đàn ít nhất 1 hoặc 2 lần.

Điểm yếu của bạn: Chưa tìm hiểu các loài vật khác ngoài mèo :D Chưa đủ 500 bài viết nhưng với những kinh nghiệm đã được giới thiệu phía trên hy vọng được admin xem xét.

Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó:
- Box Thông Tin & Tiêu chuẩn các giống Mèo : Với những kiến thức của một người breeder, giao lưu trao đổi kinh nghiệm với nhiều breeder nước ngoài khác, mình rất vui vẻ chia sẻ những điều đó cho các bạn, mình có thể giúp các bạn nâng cao kiến thức về tiêu chuẩn các giống mèo của hiệp hội quốc tế, đưa người chơi mèo tại Việt Nam tiếp cận được một cách đầy đủ nhất có thể về loài mèo, việc làm này mình hy vọng sẽ góp phần giúp các bạn sẽ có những cái nhìn khác và đồng nhất về quan điểm cho 2 chữ "thuần chủng" dựa theo tiêu chuẩn quốc tế.

Mèo lông dài x mèo lông ngắn ra lông thế nào?
Mèo màu này x mèo màu kia ra màu thế nào?
Tiêu chuẩn của giống mèo abc này là gì?
Mèo này của mình là màu gì? Tên màu sắc đó gọi ra sao?
v.v...
Tất cả câu hỏi về tiêu chuẩn, màu lông, giống mèo sẽ đều có lời giải đáp nếu mình được làm mod của box này.

Cám ơn Admin.

thiên đường thú cưng

T.Viên Năng Động
Tên, nickname: thiên đường thú cưng
Khu vực sinh sống: hoàng mai , Hà Nội + tp nam định + xuân hoà vĩnh phúc + nghĩa đàn nghệ an (4 nơi trên đi đi về về liên tục)
Nick YH:.trananhtiennd_90@yahoo.com
Nghề nghiệp: bsty và huấn luyện chó nghiệp vụ tại trại chó
Điểm mạnh của bạn: không sợ bẩn và âm thanh của của thú cưng mang đến, biết phân biệt nhiều giống chó, biết nhìn độ thần kinh của chó nghiệp vụ
Điểm yếu của bạn: tin người
Chuyên mục yêu thích và muốn thành Mod của khu vực đó: mua bán chó + thú y cho chó

Ma Bư Béo

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Tên, nickname: Ma Bư Béo
Giới tính Nam
Khu vực sinh sống: Q.Đống Đa , Hà Nội
Nick YH: mun_m4p@yahoo.com
Nghề nghiệp: sinh viên
Điểm mạnh của bạn: rất yêu động vật ( chó, mèo, chuột, chim , thỏ, nhím,.......... ) , thời gian của mình rảnh rỗi khá nhiều nên mình online thường xuyên để cập nhật và theo dõi những thông tin trên mạng ( kể cả tết cũng ru rú ở nhà lười đi chơi )

Điểm yếu của bạn: lười học
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó :mua bán chó, mèo, thú cưng khác, dịch vụ thú cưng, trao đổi thú cưng, tìm thú cưng bị lạc, thông tin và cách chăm sóc hamster, hỏi đáp các vấn đề về hamster...... mình có thể làm ở những chuyên mục về chó, mèo, hamster . admin thấy box nào ít nhân sự quá thì cho mình vào box ấy cũng đc, mình cam đoan rằng có thể làm đc tốt nhiệm vụ được giao

meo_ngo

T.Viên Năng Động
Tên, nickname: meo_ngo
Giới tính... Nữ
Khu vực sinh sống:.... Hà Nội
Nghề nghiệp:.......Kế toán
Điểm mạnh của bạn:.....Có hiểu biết về các giống chó mèo, sức khỏe chó mèo, có kinh nghiệm về quản lý
Điểm yếu của bạn:....các loài lưỡng cư, bò sát, động vật không xương sống
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó..... Mục mua bán chó mèo, sức khỏe chó mèo, thông tin và cách chăm sóc chó mèo

nhoxponlove

thỏ xinh xắn
Tên: nickname:Trâm Anh (nhoxponlove)
Khu vực sinh sống: tp HCM
Nick YH: petho_xinhxinh@yahoo.com.vn
Nghề nghiệp: Designer
Điểm mạnh của bạn: Hoạt bát, có khả năng tổ chức sự kiện. thường xuyên onl, có tìm hiểu chuyên sâu, kinh nghiệm về việc nuôi chó mèo, hiện đang nuôi 4 mèo, 2 chó. Biết cách nhìn sự việc theo nhiều hướng.
Điểm yếu của bạn: trực tính
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Mua bán mèo, sức khỏe cho mèo

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Tên, nickname: Moneyofme, Dũng
Giới tính Nam
Khu vực sinh sống: Đền Lừ Hà Nội
Nick YH:. cop_beo_9999
Nghề nghiệp: Học sinh ^^
Điểm mạnh của bạn: Có thể online nhiều ^^ Và đã từng làm Mod và S.Mod. Nuôi Hamster
Điểm yếu của bạn: Chưa nuôi 1 số động vật như bò sát lưỡng cư ,...
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Mua Bán Thú Cưng Khác

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Đã có kết quả.

Đủ điều kiện làm Mod:
  • small_dragon
  • xx_Thanh_xx
  • BôngBôngBông
  • meo_ngo
  • nhoxponlove
  • Ma Bư Béo
Chưa đủ điều kiện làm Mod
  • ๖ۣۜHiếu (Chưa đủ thời gian tham gia)
  • CAT.city (Chưa đủ thời gian tham gia + số bài viết)
  • Hải Long (Chưa đủ tuổi)
  • Mew Mew Chikorita Moon (Chưa đủ tuổi)
  • Eiffel*FR (Chưa đủ số bài viết)
  • thiên đường thú cưng (Chưa đủ số bài viết)
  • Moneyofme (Đã từng làm Mod và bị remove chức danh + chưa đủ tuổi)
Chúc mừng những bạn đủ điều kiện tham gia BQT. Các bạn có thời hạn 1 tháng để thử việc. Sau 1 tháng BQT sẽ xem xét và quyết định xem bạn nào có năng lực và giữ lại. Bạn nào ko năng lực có sẽ bị remove chức danh Mod.

Những bạn còn lại cố gắng hơn nhé, hy vọng vào đợt tuyển Mod đợt sau các bạn sẽ đạt đủ điều kiện để tham gia BQT.

Status
Không mở trả lời sau này.