• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Topic đăng kí vào Ban Quản Trị diễn đàn Yeuthucung.com 2012

Status
Không mở trả lời sau này.

Administrators

Administrator
Staff member
Administrator
Hiện nay, diễn đàn Yêu thú cưng ngày càng phát triển đòi hỏi chúng ta phải có một đội ngũ điều hành nhiệt huyết, tận tình, có trách nhiệm và thật sự yêu thích diễn đàn Yêu Thú Cưng.

Vì vậy, Ban Quản Trị lập Topic này để tuyển các bạn mới vào đội ngũ điều hành của diễn đàn theo mẫu đơn bên dưới kèm theo điều kiện là: Thành viên trên 500 bài viết (đóng góp cho diễn đàn) + nick hoạt động trên 6 tháng.

Dưới sự hướng dẫn của các bạn đi trước, mình tin rằng các bạn sẽ trở thành những Mod thành thạo, và chuyên nghiệp.

Các bạn chú ý, đây là topic đăng ký, nếu bạn ko có nguyện vọng trở thành Mod của diễn đàn YTC, vui lòng ko spam vào topic này! Những Cm ko liên quan sẽ bị xóa và có thể bị xứ lý theo nội quy của diễn đàn! . Thanks

Trước tiên, bạn cần biết công việc của một Mod:

1/Khi tham gia đăng kí làm Mod khu vực nào, các bạn phải có trách nhiệm với khu vực đó! Ngoài việc điều hướng, am hiểu nội dung chuyên mục mình quản lý, bạn phải truyền được lửa nhiệt tình cho các thành viên khác. Ngoài việc post bài viết cho box thêm sinh động, các bạn còn phải chỉnh sửa bài như: lỗi chính tả, lỗi thiếu khu vực tại tiêu đề topic, nhắc nhở những bài viết không có dấu, hoặc đóng những bài viết mang nội dung khiêu khích nhau, gây mâu thuẩn..., hoặc move bài viết về đúng khu vực cho các mem ...

2/Là Mod thì lời lẽ, cách reply... cũng như chữ kí của mình phải tuyệt đối tuân theo nội quy của diễn đàn.

Nội quy diễn đàn

Lưu ý: Khi các bạn quyết định move topic, xóa Cm hay xóa bài của các Mod khác cần phải hỏi ý kiến trước để cùng đưa ra quyết định chung. Cần tôn trọng các mem, Mod Smod khác như bạn đang tôn trọng chính bạn!

Trong quá trình điều hành diễn đàn, nếu bạn có bất kì khó khăn gì cần hỗ trỡ, các Mod cũ sẽ luôn tận tình giúp đỡ bạn.

Tên, nickname:.......
Giới tính...
Khu vực sinh sống:....
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc)
Nghề nghiệp:.......
Điểm mạnh của bạn:.....
Điểm yếu của bạn:....
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....
Cần lưu ý với các bạn một điều nữa: là tất cả các bạn đã được xét duyệt Mod, trong thời gian thử việc nếu cảm thấy các bạn ko thể đảm nhận được vai trò của mình, BQT có thể remove chức Mod của các bạn, hoặc trong thời gian bạn đang điều hành, các bạn vắng mặt ko có lý do trong vòng 01 tháng, BQT cũng sẽ remove chức danh của các bạn mà ko cần thông báo. Thân

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
mình rất muốn vào hội này vì mình yêu chó lắm! :gongxi-1:

Bạn chưa đóng góp gì cho diễn đàn, chưa chứng minh được sự yêu thương pets, chỉ là lời nói không, chúng tôi không thể chấp nhận mong muốn của bạn.

txh1403

Phá phách member
Tên, nickname: txh1403
Tuổi 198x
Khu vực sinh sống: Hà Nội
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc) txh1403
Nghề nghiệp
Điểm mạnh của bạn:mèo,chó

Điểm yếu của bạn:chim,bò sát,chuột
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Tất cả các box liên quan đến mèo,chó, v..v nói chung là mình công việc mình làm trên máy tính nên time online gần như là cả ngày,có thể quán xuyến dc nhiều box...ngoại trừ chim,hamster và bò sát là mù thông tin

pknight

T.Viên Năng Động
Tên, nickname:.pknight
Giới tính...
Khu vực sinh sống:....thanh phố hcm
Nick YH:...little_black_wolf_28
Nghề nghiệp:.......sinh viên năm 3 đại học kiến trúc
Điểm mạnh của bạn:..yeu thích chó mèo và các động vật(miễn là ko phài con trùng)mong muốn tìm hiểu và giao lưu khá hòa đồng
Điểm yếu của bạn:....đi học nên thời gian lên ko nhiều,nhưng cũng không ít.thich nhưng vẫn còn ít kinh nghiêm về động vật,kiến thức về tin học thuộc loại trung bình
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....uhm.cún ,mèo hay một số vật nuôi khác cũng ok

Tên, nickname: Đức (nguyenminhduc87)
]Khu vực sinh sống: Hà Nội
Nick YH: oliver_duc
Nghề nghiệp: Công chức nhà nước (quản trị mạng) - ban ngày chả có việc gì làm mấy nên rảnh,
Điểm mạnh của bạn: hát hò, lời nói chuẩn mực khi giao tiếp trên mạng (mình nghĩ thế :D)
Điểm yếu của bạn: ít nói
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: mua bán chó (tạm thời thế đã)

BeeBoo

T.Viên Năng Động
Tên, nickname: BeeBoo
Khu vực sinh sống: Q6 TPHCM
]Nick YH: beeboo.crazy
Nghề nghiệp: bartender
Điểm mạnh của bạn: đã làm admin 1 số 4rum về Rap .... tự lập 1 4rum vbb hoàn chỉnh .... mình hiện đang làm admin 1 4rum rap nên cũng am hiểu 1 số về 4rum vbb .... mình onl thường xuyên và mê bò sát :D .... đây là 4rum mình : http://sssproduction.net/f@rum/forum.php/
Điểm yếu của bạn : típ xúc nhìu mấy bạn tự đánh giá nhe >"<
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó : mình muốn làm mod... nếu dc Smod càng tốt :D
Chuyên mục về Côn trùng - Bò Sát - Lưỡng cư hoặc Mua Bán Thú Cưng Khác .....

h0_lee_vip

Tên, nickname:....Hồ Ly
Giới tính...nữ
Khu vực sinh sống:....quận Ba Đình . HN
Nick YH:...h0_lee_vip
Nghề nghiệp:.....chủ cửa hàng xăm hình nghệ thuật
Điểm mạnh của bạn:.....tự tyn , nhiệt tỳnh , có lòng vị tha , yêu động vật .
Điểm yếu của bạn:....hơi lùn :p , đôi khi lòng hận thù lấn áp con người .
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....Miễn là được tham gia vào BQT , công việc do các sếp sắp đặt , mình tyn là mình sẽ làm tốt . Xyn chân thành cảm ơn .

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Tên, nickname:....Hồ Ly
Giới tính...nữ
Khu vực sinh sống:....quận Ba Đình . HN
Nick YH:...h0_lee_vip
Nghề nghiệp:.....chủ cửa hàng xăm hình nghệ thuật
Điểm mạnh của bạn:.....tự tyn , nhiệt tỳnh , có lòng vị tha , yêu động vật .
Điểm yếu của bạn:....hơi lùn :p , đôi khi lòng hận thù lấn áp con người .
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....Miễn là được tham gia vào BQT , công việc do các sếp sắp đặt , mình tyn là mình sẽ làm tốt . Xyn chân thành cảm ơn .

Với 3 bài viết như hiện tại thì chúng tôi không thể đáp ứng nguyện vọng của bạn được. Hy vọng bạn sẽ đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn để chúng tôi thấy được nhiệt huyết của bạn. Từ đó có cơ sở để đưa bạn vào BQT của YTC.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
thế còn các mem khác thì sao hả bác Quỷ,reply lại mỗi bài của em xinh xinh kia thế ;)

Quỷ chỉ reply các bài đăng ký chưa đủ điều kiện tham gia BQT. Còn những bài khác thì BQT đang theo dõi và xem xét.

Tròn Vo 1987

Ngọc Kute
Nick name: Tròn Vo 1987
KV sinh sống: Ngã tư Cổ Nhuế - Từ Liêm - Hà Nội ; Đồng Hỷ - Thái Nguyên; Q. Bình Tân - TP. HCM (em cứ vài tháng ở HN, vài tháng ở SG ạ)
Nick yahoo: chuyenbanrua
Nghề nghiệp: Kế toán công trình(công ty em là của Bộ quốc phòng tại Thái Nguyên) kiêm luôn bán rùa
Điểm mạnh của bạn: Thẳng thắn, nhiệt tình, hiểu về rùa
Điểm yếu của bạn: 8-> Ai đã từng tiếp xúc thì đánh giá nhiệt tình :))
Chuyên mục yêu thích và mong trở thành Mod: Chuyên mục về Côn trùng - Bò Sát - Lưỡng cư hoặc Mua Bán Thú Cưng Khác .....

mangaka

YTC Developer
Tên: Trang
Địa chỉ: Giải Phóng, HN
nick yahoo: canhdongmauxam_1991
nghề nghiệp: sv
Điểm mạnh: nhiệt tình, có trách nhiệm.
Điểm yếu: (cung song ngư điểm yếu thế nào thì mình như thế^^!)
--> yêu động vật và luôn mong muốn có cơ hội để góp phần dành quyền lợi cho động vật trong cuộc sống.
Mong muốn được làm 1 chân ở topic mang tính giao lưu như: Kết bạn, làm quen or Nhật ký thú cưng or thông tin ,tiêu chuẩn về chó ...
em biết e cũng chưa có đóng góp gì nhiều nên nếu có thừa topic nào thì cho e 1 chân nhé...^^ thks!

silvershark8x

T.Viên Năng Động
Tên, nickname: silvershark8x
Khu vực sinh sống: Long BIên - Hà Nội
Nick YH:silvershark8x
Nghề nghiệp: sinh viên công nghệ thông tin :157:
Điểm mạnh của bạn: kiên trì, thích bò sát, có khả năng quản trị (chuyên ngành), thích tìm hiểu về các loài bò sát, côn trùng, có rất nhiều free time cho vấn đề liên quan đến bò sát :03:
Điểm yếu của bạn: ghét mèo :)) :lac_dau:
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó:
Box Côn Trùng & Nhện Cảnh :Onion38:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Hiện tại Quỷ đã add các bạn vào group Trial Moderator. Các bạn có thời gian thử việc là 1 tháng (17-4 đến 17-5). Sau thời gian đó BQT sẽ đưa ra quyết định có nên đưa các bạn lên làm Moderator chính thức hay không.

Tạm thời các bạn sẽ trông coi các box sau: Chuyên mục về Chó lớn, CM Nuôi Mèo, CM Thông tin
- Chăm sóc vật nuôi, Xóm nhỏ - Phố nhỏ - Gia đình thú cưng ở đó.

Tuy nhiên trong thời gian này nếu các bạn lạm dụng chức quyền chèn ép member, làm sai luật... thì các bạn sẽ bị ban nick cùng với thông tin liên quan vĩnh viễn không ngoại trừ bất cứ lý do gì.

Có thắc mắc gì các bạn cứ pm cho Quỷ hoặc anh Pate.

Hy vọng các bạn cố gắng hết mình vì diễn đàn YTC.

@All: Sau ngày hôm nay (17-4) các bài đăng ký mới sẽ chờ cho đến hết ngày 17-5 mới đc xét duyệt.

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Tên, nickname:....... i♥meo
Giới tính... Nữ
Khu vực sinh sống:.... Từ Liêm - Hà Nội
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc) : nic198192
[Nghề nghiệp:....... ở nhà
Điểm mạnh của bạn:..... Mèo
Điểm yếu của bạn:.... các loại bò sát
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó..... Xóm nhỏ - Phố nhỏ - Gia đình thú cưng ở đó.
:gongxi-1:

I♥umeo

T.Viên Năng Động
Cố gắng phát huy trong thời gian thử việc nhé.

Vâng .. em cám ơn a. :03:

Likita

YTC Developer
Tên, nickname:.......Likita
Giới tính...Nữ
Khu vực sinh sống:....Từ Liêm - Hà Nội
Nick YH:... hayquenem_va_buoctiepanhnhe00@yahoo.com
Nghề nghiệp:......Đã đi làm
Điểm mạnh của bạn:.....Có thể chăm sóc mọi loại vật nuôi đặc biệt là cún , dám nói những điều cần thiết , Thực hiện lời nói bằng hành động . Dám nhận những gì mình đã sai
Điểm yếu của bạn:....bò sát :sadcorner:
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....Không cụ thể ở 1 lĩnh vực nào đó. Có thể phụ trợ các mod khác ở tất cả các box trả lời các member

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
HIện tại số lượng bài của bạn còn hơi ít, hãy cố gắng đóng góp cho YTC nhiều hơn, BQT sẽ đáp ứng nguyện vọng của bạn vào đợt kế tiếp.

Status
Không mở trả lời sau này.