• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Topic đăng kí vào Ban Quản Trị diễn đàn Yeuthucung.com 2012

Status
Không mở trả lời sau này.

Likita

YTC Developer
HIện tại số lượng bài của bạn còn hơi ít, hãy cố gắng đóng góp cho YTC nhiều hơn, BQT sẽ đáp ứng nguyện vọng của bạn vào đợt kế tiếp.

Cám ơn góp ý của quỷ ! Mình sẽ cố gắng hơn .

giahanngo

YTC Developer
Tên, nickname:......Gia Hân ( mén ).
Giới tính...nữ
Khu vực sinh sống:...TPHCM
]Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc)
Nghề nghiệp:..đi học.....
Điểm mạnh của bạn:.được nuôi và bảo vệ mấy nhóc cún vs mèo .....
Điểm yếu của bạn:Thấy người khác đánh đập cún vs mèo , cún và mèo la thảm thiết...
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó...mục nào mình cũng thích hết ..

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Tháng sau sẽ có đợt xét duyệt mới. Bạn nào nghĩ mình có khả năng thì cứ đăng ký theo mẫu nhé, trong thời gian chờ đợi các bạn hãy thể hiện sự đóng góp cho YTC, BQT sẽ xem xét sau.

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Tên, nickname: bobeouuu
Khu vực sinh sống:Tân Phú, TPHCM
Nick YH!: bobeo_uuu@yahoo.com
Nghề nghiệp: Sinh Vien
Điểm mạnh: Rất mê rùa ==", nuôi rùa từ thời còn đeo khăn quàng đỏ (rùa tai đỏ :D)
Điểm yếu: Thích rùa nên chỉ tìm hiểu về rùa, ngoài ra ko còn loài nào khác :sad:
Chuyện mục yêu thích và nguyện vọng trờ thành MOD khu vực đó: xin 1 chân mod be bé trong Box bò sát_Nuôi rùa cảnh :D.

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Tên, nickname: tieu_tuan
Khu vực sinh sống:Quận 05, TPHCM
Nick YH!: tieu_tuan@yahoo.com
Nghề nghiệp: kinh doanh thú cưng
Hiện mình đang làm chủ 1 trại nhím kiểng hegdog bên quận 1 và mình nuôi tại quận 05 giống chó alaskan các màu ( chừng 8 bé) vừa nuôi chơi vừa sinh sản để tạo kiện để sau này mở 1 trai chó chuyên về giống alaskan này,đó là niêm đam mê của mình
Điểm mạnh: mọi người đều cho rằng có tiền thì có thể có 1 bé thú cưng đẹp và sang trọng riêng cá nhân tôi cảm thấy cho dù 1 con vật bình thường nếu chúng ta xem nó là pet thì nó vẫn luôn luôn đẹp trong lòng chúng ta, chính vì xuất phát tư suy nghĩ đó tôi luôn chăm sóc cho các con vật của mình 1 cách tốt nhât
Điểm yếu: Đa cảm nên khi bán 1 bé pet nào thì mình thường cảm thấy mủi lòng,nhưng biết sao được vì bản chất cái nghề này nó là vậy, mình vui khi các bé có 1 ngôi nhà mới,1 người chủ mới tốt hơn :sad:
Chuyện mục yêu thích và nguyện vọng trờ thành MOD khu vực đó: mình muồn xin vào khu vực mua bán chó,vì mình thấy khu vực này sẽ ngày càng phát triển vì nhu cầu nuôi chó kiểng đã có từ lâu và ngày một phát triển khi cuộc sống ngày càng chất lượng hơn
Mình muốn chung tay cùng các bạn Mode xây dựng 1 diển đàn yêu thú cưng lành mạnh và là 1 nơi mua bán làm yên lòng các thành viên

kehuydiet7

Linh hồn đã mất....
kehuydiet7
Khu vực : Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
Yahoo: daquamuonmang@yahoo.com
Nghề nghiệp : Đi làm ngành môi trường, Kinh doanh thú cưng,
Điểm mạnh : các loài Bò sát
Điểm yếu : Mèo, Cá cảnh
Chuyên mục yêu thích là bò sát, Mua bán thú cưng và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực. Mình muốn cùng toàn thể mọi người phát triển diễn đàn ngày càng lớn mạnh.

toanvippro1831996

.´¯ì¥í:¦:ÑaღĐẳñg▒ÇấP
tên, nickname: toanvippro12
tuổi 16
yahoo: toanvippro12
khu vực sống : đại la hà nội
điểm mạnh: nuôi pet từ khi còn rất nhỏ, lớp 2 đã nuôi cá ( rất nhiểu ) rùa,baba,chó,mèo,chim ( khuyên,họa mi, khướu) hamter, CWD,sóc bay, nhện ,chim ăn thịt,.... đặc biệt rất nhiệt huyết với chó và các loài bò sát
điểm yếu: chưa nuôi GP, chưa tìm hiểu
Mong mún trở thành Mod khu vực để có thể tìm hiểu kỹ hơn, phát triển cho yeuthucung ngày càng lớn mạnh. e tks :gongxi-1:

Tên, nickname: Cuncon.2011
Khu vực sinh sống:Đồng Nai
Nick YH: cuncon.2011
Nghề nghiệp: Kinh Doanh & IT
Điểm mạnh của bạn: Phát triển web, PR,SEO, Thiết Kế Web, Style, kỹ thuật server, bảo mật, đang làm quản trị 1 số trang web, thời gian online 15/24
Điểm yếu của bạn: Sợ nhìn từ trên cao xuống, nhất là từ nhà 10 tầng xuống dưới đất
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Ở Khu vực mua bán, hoặc kỹ thuật cho web cũng đc

hungzindo

hungzindo
Tên : Vũ Mạnh Hùng
nickname: hungzindo
Khu vực sinh sống: 33 Thành Thái -p.14-Q.10-T.p.hcm
Nick YH:...Langtu_hn_3388
phone : 0936.39.33888 -0936.52.8383 -0946.52.8383
Nghề nghiệp:.......kinh doanh
Điểm mạnh của bạn:.....online 15/24 ..yêu bét và YTC
Điểm yếu của bạn:.không nói quá nhiều nếu không cần thiết
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó : bất cứ nơi đâu admin muốn < đơn giản vì là mod của YTC là ok rồi ...nếu có thể lựa chọn ..thích nhất là "
Kết Bạn - Làm Quen - Hội nhóm - Câu lạc bộ

Offline - Giao lưu ngoại khóa thành viên YTC
< đơn giản là vì con người mình thích giao lưu kết bè phái ,
hiện mình đang là chủ của 3 Club BET tại hcm , và là thành viên của nhiều Club khác trong nước
và mình cũng là chủ của 1 quán trà sữa , 1 quán cafe ..nơi mà các thành viên club lui tới OFF giao lưu >

thấn mến !

Moneyofme

Đầu Đội Nón Zách Chân Đạp Zép Đứt Quai
Tên: Dũng, Nick name: GIà Tiền
Khu vực sinh sống: Đền Lừ, Hà Nội
Nick YH: cop_beo_9999
Nghề nghiệp:Học Sinh
Điểm mạnh của bạn: Yêu thích nuôi hamster, chuột lang,...
Điểm yếu của bạn:Không Yêu thích nuôi nhím
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: Nơi mua bán thú cưng khác
Xin cảm ơn mọi người đã đọc qua..Tôi hi vọng tôi sẽ trở thành 1 mod có trách nhiệm và làn tốt mọi việc

Tên: Tô Như Tưởng
Khu vực sinh sống: Hà Nội
Yahoo: tonhutuong
Mail: tonhutuong@gmail.com
Nghề nghiệp: Thú Y
Nơi làm việc: Viện Thú Y Quốc Gia
Điểm mạnh của bạn: Am hiểu về chó mèo
Chăm sóc và phòng bệnh chó, mèo
Đam mê về chó mèo, yêu thích chó mèo
Nhiệt tình, cẩn thận
Online được các buổi tối (ban ngày - lúc rảnh rỗi có thể online)

Điểm yếu của bạn:
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyên vọng trở thành mod ở khu vực đó: Chăm sóc, phòng bệnh, tư vấn chó mèo.

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn chưa có đóng góp gì cho diễn đàn. Chúng tôi không thế xem xét bài đăng ký của bạn.

P/s: Bạn post bài 1 lần là được, không cần post nhiều lần như vậy đâu, sẽ bị xem là spam và bị ban nick đấy.

chipcoihp

Tên, nickname:....Chíp Còi Hp
Giới tính...Nam
Khu vực sinh sống:....số 16 Hồ Xuân Hương Minh Khai Hồng Bàng Hp
Nick YH:...chipcoihp@yahoo.com
Nghề nghiệp:.....Cồng an
Điểm mạnh của bạn:.....tự tyn , nhiệt tỳnh , có lòng vị tha , yêu động vật .
Điểm yếu của bạn:....nhiều khi quá nhiệt tình
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....Miễn là được tham gia vào BQT , công việc do các sếp sắp đặt , mình tyn là mình sẽ làm tốt . Xyn chân thành cảm ơn

quynhnhu

Silver Member
Tên,nickname: Quynhnhu
Khu vực sinh sống:TB_hcm
Nick yh: nhocmickey2002
nghề nghiệp: ở nhà
Điểm mạnh: mèo
Điểm yếu: ít nói,khi cần thiết mới nói
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vong trở thành Mod khu vực đó:Box mèo :icon027:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Bạn chưa có đóng góp gì cho diễn đàn. Chúng tôi không thế xem xét bài đăng ký của bạn.

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
Tên,nickname: Quynhnhu
Khu vực sinh sống:TB_hcm
Nick yh: nhocmickey2002
nghề nghiệp: ở nhà
Điểm mạnh: mèo
Điểm yếu: ít nói,khi cần thiết mới nói
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vong trở thành Mod khu vực đó:Box mèo :icon027:

Bạn hay đóng góp thêm cho diễn đàn, BQT sẽ theo dõi và xét cho bạn trong thời gian gần nhất

Kun_lovely

YTC Developer
Tên: trần thu my
KHu vực sinh sống : hà nội
Nghề nghiệp : học sinh
Điểm mạnh của bạn : am hiểu hầu hết về các loài bò sát, hamster, chim cảnh ,cá, đôi khi cả chó , vì a họ mình làm bác sĩ thú y :)
Điểm yêu của bạn: nhiều khi không giữ dk bình tĩnh lắm :)) :))
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó: CHuyên mục thú cưng khác . MÌnh xin hứa rằng sẽ luôn cố gắng nhiệt tình giúp đỡ mọi người , giúp ytc ngày càng phát triển . THank mọi người

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Thời gian tham gia và số bài viết của bạn chưa đủ điều kiện để chúng tôi có thể xem xét và xét duyệt. Hãy chứng tỏ sự nhiệt huyết của mình với điễn đàn và tham gia đăng ký vào những đợt sau nhé.

duylong1711

Tên, nickname:.......duylong1711
Giới tính...nam
Khu vực sinh sống:....lộc sơn bảo lộc lâm đồng
Nick YH:...( nếu có để tiện liên lạc)duylong1711@yahoo.com
Nghề nghiệp:.......quản lí khách sạn
Điểm mạnh của bạn:..... chihuahua , nc vs con gái như là chị em
Điểm yếu của bạn:....chuột , ko thích nc vs mấy thằng ham gái , dê gái , coi tình dục là chính , mấy thằng ko công công bằng trong mọi chiện
Chuyên mục bạn yêu thích và có nguyện vọng trở thành Mod khu vực đó.....picture của mấy em chó mèo

Thời gian tham gia và số bài viết của bạn chưa đủ điều kiện để chúng tôi có thể xem xét và xét duyệt. Hãy chứng tỏ sự nhiệt huyết của mình với điễn đàn và tham gia đăng ký vào những đợt sau nhé.

cho mình hỏi chúng tôi bao gồm những ai hay chỉ mình tôi

Status
Không mở trả lời sau này.