• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

-TP.HCM nhận giữ chó/mèo tại nhà !

Lys

Member
Mình nhận trông giữ chó mèo cho những bạn có việc bận hoặc đi chơi xa không chăm sóc được. Bảo đảm các bé sẽ được trông nom cẩn thận vì nhà mình cũng có cún nên cũng hiểu tâm trạng của các bạn.

Đối vs chó:
+ Nếu gửi trên 10 ngày or dài hạn 45k/ngày
+ 5-15kg : 65k/1 ngày ==> Nếu gửi trên 10 ngày or dài hạn 55k/ngày
+ 20-25kg: 90k/1 ngày ==> Nếu gửi trên 10 ngày or dài hạn 80k/ngày
+ >30kg : 120kg/ngày ==> Nếu gửi trên 10 ngày or dài hạn 110k/ngày

Giá trên là đã bao gồm tiền trông giữ, đi bộ(đối vs chó lớn) và ăn uống(cơm, thức ăn, trái cây và 1 cục phô mai bổ sung mỗi ngày nhưng ko bao gồm hạt) rùi nhé các bạn.

Đối vs mèo :
+ Mèo lớn,mèo nhỏ : 45k/ngày(bao gồm thức ăn)

Các bạn lưu ý mình ko nhận giữ chó dữ và chỉ nhận tối đa 5 cún 1 lần để chăm sóc và quan sát mấy bé tốt hơn thoy nhé. Về khoản đi dạo thì gần nhà mình có cái sân banh rộng lắm nên chiều nào mình cũng cho tụi nhà mình ra đó vận động( nhà mình nuôi alaska+husky nên các bạn yên tâm về mặt thân thiện vs các cún khác nhé).

Trước khi nhận cún mình sẽ kiểm tra về sức khỏe và cũng sẽ quan sát nó trong 5-8h đầu tiên để tránh trường hợp cún có bệnh sẽ lây sang những bé khác nha các bạn, vậy nên các bạn nếu mún gửi thì phải gửi cho mình trước ít nhất 8h khi đi công việc or đi chơi xa, vì nếu cún bệnh mình sẽ ko nhận.

* Chó và mèo sẽ được giữ riêng 2 nhà nha các bạn !!

p/s: Số dt của mình 01998 124 910
Nhà mình nằm ngay trung tâm TP.TDM ở Bình Dương.

Lys

Member
^thx bạn, vs nhìu ng thì họ ko cân đo 1 con chó = giá trị thực tế mà bằng giá trị tinh thần, đôi khi có tiền cũng chưa chắc hẳn mua dc.....