• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TP. HCM, QUẬN TÂN BÌNH, BÁN EM MÈO NGA TRẮNG XINH XẮN :)

Status
Không mở trả lời sau này.

samlam_611

YTC Developer
Mình cũng mới mua em được 1 tuần thôi, nhưng nhà mình chuẩn bị bán, không có thời gian chăm sóc cho em nên mình mới quyết định bán. Em tên là Sumo, là đực nhé, dễ ăn và uống nước nhiều, rất tinh nghịch và đáng yêu. Mình để em lại giá 1tr700 nhé! ( mình không biết giá này có mắc không, lúc mình mua em đã là 1tr500, mình còn phải mua thức ăn và nhiều thứ lặt vặt cho em nữa, nếu bạn mua em thì mình gửi cả chuồng, thức ăn, xà bông, cát ... của em theo luôn nhe )
* Bạn liên lạc với mình quasocola_61193 hoặc số đt 0932717037 nhé! Mình có thể fix giá nếu bạn thật sự muốn mua, mình thương em lắm nhưng không có thời gian cho em, mong em có thể gặp được chủ tốt.

View attachment 21442View attachment 21443View attachment 21444View attachment 21445View attachment 21446View attachment 21447

linh89

mình nhìn em miu của bạn yêu quá nhưng mình lại ở hà nội ko mua đươc.. chuc em sơm tìm được chủ mới nha..

s2keny_no.1

Keny Ngân
oaaaaaaaaaaa cái mẹt nhìn yêu thế uppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Status
Không mở trả lời sau này.