• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

TPHCM MUỐN TÌM MỘT EM CÚN THẤT LẠC

Status
Không mở trả lời sau này.

giahanngo

YTC Developer
Hồi sáng nay mẹ mình mở cửa ra cho LUXI đi vệ sinh nhưng 2 tiếng sau không thấy nó chạy về mẹ mình và mình lo lắng nên đi tìm khắp nơi . Mong các bạn ai thấy LUXI làm ơn đưa nó về nhà dùm mình LUXI là cún nhật lai màu trắng , vàng ai thấy nhóc xin đưa về dùm mình hậu tạ 1 mèo con !! thank
Mẹ mình thấy người kia bắt nó :co_y_tuong_xau: nhưng tưởng nhầm là nựng nó mong các bạn tìm lại dùmmm inbox nhé :gongxi-1:

sansan102

YTC Developer
Bạn nói nội dung rõ ràng để mọi người còn giúp chứ bạn nói vậy khó hiểu quá. Mất 1 con cún sao có 2 hình 2 con khác nhau?

Thời buổi này nắm dây dắt cún ra đường còn sợ cướp mà nhà bạn ko cảnh giác cho chạy ra đường tè 1 mình. Bạn và gia đình nên rút kinh nghiệm nếu tìm được em ấy về. Với lại mình góp ý thật lòng là bây giờ chuộc lại cún từ chó ta - chó Nhật tầm khoảng 1tr5 - 3tr mà bạn nói hậu tạ con mèo con là ko có hy vọng rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.