• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[TPHCM]Tìm chó bị bắt - màu trắng đen, chó cái

Status
Không mở trả lời sau này.

Sukure

Event & Marketing Administrator
Staff member
Administrator
Hix....Tội nghiệp e nó quá. Sao mà bạn biết bị bắt? Có thế nào nó đi lạc không? :hmmm: :hmmm: :hmmm:

sansan102

YTC Developer
Bạn ơi có biết bị mất ở khu vực nào ko? Lên LHP kiếm mấy thằng chủ chó mô tả thông tin rõ ràng, cho nó coi hình, nó kiếm cho may ra còn có chứ bạn kiếm thì ko ra đâu. Nó phải biết mất ở đâu để lên khu đó kiếm.

Chúc bé mau về nhà bình an!

SunAngel

hình như nó chui dưới cái khe nhỏ đi bạn à
ở chỗ đó còn có 1 nhúm lông của nó :(( < mình cũng ko rõ nó chui ra hay là bị lôi ra :(( >
mà đó giờ có bao giờ nó chui đi như thế đâu
mất lúc 2-3h sáng >"<
mình kiu pa ra LHP tìm rùi, mà pa lại nói " ko ra tới đó" :(( chỉ tìm ở khu vực BV 175 - gần nhà mình thôy :((
huhu

sansan102

YTC Developer
Ba bạn ko ra thì bạn ra mà mình nghĩ nếu ba bạn nói vậy thì có ra cũng ko giúp đc gì đâu vì ba bạn sẽ ko chịu bỏ tiền cứu em nó về. Một khi nó kiếm đc nó ra giá cao lắm, có trả giá giỏi lắm cũng còn 1 triệu. Mình chuộc em Louis của mình 3 triệu nè nó còn xin tiền cafe.

Bạn đợi đến hnay thì cơ hội kiếm là 1/1000 rồi. Mình vừa mất 15ph là kiếm khắp nơi, 2 tiếng sau ra báo là nó kiếm ra rồi. Thời gian càng lâu mình càng khó kiếm :-( Buồn cho bạn quá! Chắc em nó bị bắt

SunAngel

Ba bạn ko ra thì bạn ra mà mình nghĩ nếu ba bạn nói vậy thì có ra cũng ko giúp đc gì đâu vì ba bạn sẽ ko chịu bỏ tiền cứu em nó về. Một khi nó kiếm đc nó ra giá cao lắm, có trả giá giỏi lắm cũng còn 1 triệu. Mình chuộc em Louis của mình 3 triệu nè nó còn xin tiền cafe.

Bạn đợi đến hnay thì cơ hội kiếm là 1/1000 rồi. Mình vừa mất 15ph là kiếm khắp nơi, 2 tiếng sau ra báo là nó kiếm ra rồi. Thời gian càng lâu mình càng khó kiếm :-( Buồn cho bạn quá! Chắc em nó bị bắt

hi :D mình kím dc em ík rùi bạn ạ, hôm 23/2

sau khi chạy ra LHP nhìn mặt 1 em cún

tuy khá giốg nhưg hok pải >"<

thế là mình ra cầu kiệu, và tìm được

haiz, >"< tuy mất tiền nhưg vẫn vui lắm

không hiểu sao nhìn thấy pé ấy là mình rất vui

đem về thấy pé ốm nhách tội lém >"< < vì cún nhà mình kén ăn =.='' thjết nghĩ, bị bắt cũg hok ai cho nó ăn j đâu _ __" >

mama

T.Viên Năng Động
hi :D

mình đã tìm được pé cún về rùi ^^

vui lắm cơ :X

cảm ơn mọi ng`đã giúp đỡ mình nhé :D

Chúc mừng bạn nha! topic is closed!

Status
Không mở trả lời sau này.