• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

[TPHCM] Xin mèo con (gấp rút lắm :) )

Status
Không mở trả lời sau này.

TieuMuoiMuoi

Mình là sinh viên KHXH-NV, quê ở Vĩnh Long. Thứ 4 29/2 mình sẽ về quê và muốn bồng về một em mèo để em gái nuôi, nó vừa mất em mèo nên buồn lắm. Định mua ở Lê Hồng Phong nhưng sợ bệnh nên quyết định lên đây xin nên hơi gấp gáp :).

Em mình thương mèo lắm nên đực cái, màu sắc không quan trọng, Nếu mèo mướp, hay mướp vàng gì đấy thì càng tốt. Bạn nào có mèo hoặc biết ai nhận cho mèo xin chỉ giúp mình nha. Thanks all!!!

vohoanghai88

T.Viên Năng Động
khoãng tầm 2 tuần nữa được không , mèo nhà hàng xóm mình đẻ 4 con xinh xắn lắm 3 e vàng và 1 e trắng đốm vàng mà trắng nhìu lốm vài đốm vàng nhõ nhõ nhìn xinh lắm được thi đợi không thì bạn coi ai có cho nuôi liề thi tốt quá :) ..... chúc bạn mau tìm được bé mèo như ý nha

TieuMuoiMuoi

Vì mình về lần này xong chắc tới hè mới về nữa nên cũng khó vì chỗ mình hiện tại ở TPHCM ko nuôi mèo đc, nghe bạn nói mình thích lắm :(. tiếc quá :(

mama

T.Viên Năng Động
Đã có người cho mèo rồi, thanks all, thanks mod vs vohoanghai nhìu nha :)

Chúc mừng bạn nha! topic is closed!

Status
Không mở trả lời sau này.