• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Trả Lời

Status
Không mở trả lời sau này.

trò hề

t đâu có zo nick cua china girl way đâu...nói nghe mắc cười..tại t thấy bán toàn chó bệnh.t chỉ zo và dặn mọi ng phải kiu chủ topic bảo hành,kg lẽ để ng ta mua chó bệnh rùi tự chữa.níu chữa kg dc thì nhìn nó chết ha?t chỉ dặn chứ t đâu có nói "đừng mua".... t cũng zo những topic khác up phụ vì ng ta bán buôn đàng hoàng..... ủa mấy bạn khác zo nói dc kg lẽ t kg nói dc....
china girl: nói t nói chuyện láo hả....haha...xin lỗi nha.t chỉ biết nói zay đó kg biết nói nhỏ nhẹmấy ng là cái gì mà cấm t nói chuyện kỉu đó..sao mấy ng khác t kg nói chuyện như zay nhỉ? m kg biết tại sao phải kg? t cũng biết sdt và địa chỉ nhà của m mà...có thể dt chửi thẳng zo mặt m chứ kg có time mà zo phàn nàn wai đâu..MỆT ...
nhờ mod đóng topic lại giùm....(còn china girl muốn nói gì lên đây pm 1 tiếng.t dt lại nói chuyện với m..mà hình như t kg rãnh với loại ng....)
tks.all

traisaigon05

♥♥♥♥ TSG ♥♥♥♥
bạn này nói chuyện kỳ quá là con trai nói chuyện vậy mà nghe được đó ??????????????
dù sao china girl cũng là nữ bạn cằn nhằn rồi thì phần thắng về bạn bạn hay lắm sao
con trai mà tranh chấp vs con gái ko đáng mặt chút nào

Pikachu

T.Viên Năng Động
@trò hề: Có 2 vấn đề cần bạn phải giải quyết.

Thứ 1: Nếu bạn nói china_girl bán cho bệnh thì cho mình một bằng chứng thích đáng để giải thích những điều mà bạn nói ( những bằng chứng phài là những bằng chứng mới nhất ), Còn vụ việc china_girl, BQT đã nói, ko thiên vị cũng như ko bênh vực ai, nếu bạn có bằng chứng, xin mời đem lên. BQT đã giải quyết vụ việc china_girl http://www.yeuthucun...l/page__st__10. Xin nhắc lại nếu bạn đã có bằng chứng thì hãy post lên đây, lưu ý: phải là những topic sau ngày BQT đã giải quyết xong vụ việc của chia_girl.

Mình cho bạn 2 ngày để bổ sung thông tin, nếu không có. Xem như bạn đã spam. Theo luật thì mình sẽ nâng mức độ cảnh báo của bạn. Nếu bạn còn tiếp tục, mình sẽ ban acc trong vòng 3 ngày.

Thứ 2: Bạn có thể trả lời cho mình biết chữ "t" và "m" trong bài viết của bạn là kiểu xưng hô gì, bạn nên nói rõ, nếu ko mình sẽ nghĩ theo kiểu xưng hô "mày" và "tao", vậy là bạn đã ko tôn trọng người khác, bạn sẽ bị ban nick thêm 3 ngày nữa.

t đâu có zo nick cua china girl way đâu...nói nghe mắc cười..tại t thấy bán toàn chó bệnh.t chỉ zo và dặn mọi ng phải kiu chủ topic bảo hành,kg lẽ để ng ta mua chó bệnh rùi tự chữa.níu chữa kg dc thì nhìn nó chết ha? t chỉ dặn chứ t đâu có nói "đừng mua".... t cũng zo những topic khác up phụ vì ng ta bán buôn đàng hoàng..... ủa mấy bạn khác zo nói dc kg lẽ t kg nói dc....
china girl: nói t nói chuyện láo hả....haha...xin lỗi nha.t chỉ biết nói zay đó kg biết nói nhỏ nhẹ mấy ng là cái gì mà cấm t nói chuyện kỉu đó..sao mấy ng khác t kg nói chuyện như zay nhỉ? m kg biết tại sao phải kg? t cũng biết sdt và địa chỉ nhà của m mà...có thể dt chửi thẳng zo mặt m chứ kg có time mà zo phàn nàn wai đâu..MỆT ...
nhờ mod đóng topic lại giùm....(còn china girl muốn nói gì lên đây pm 1 tiếng.t dt lại nói chuyện với m..mà hình như t kg rãnh với loại ng....)
tks.all

Chào bạn

china_girl0o0

T.Viên Năng Động
mình muốn kiện thành viên trò hề vì lý do
thứ nhất: vu khống, nói xấu người khác vô căn cứ, không có bằng chứng
thứ hai: xúc phạm thành viên không chỉ 1-2 lần và rất nhiều lần có những hành động ăn nói vô văn hóa không chỉ với mod và cả với mình nữa...
thứ 3: chuyên vào spam trong các topic mua bán để dìm hàng, ăn nói vô văn hóa
mong các mod và admin xử lý dùm em

Pikachu

T.Viên Năng Động
Xin nhắc lại đến bạn trò hề, bạn còn 1 ngày để tìm thông tin về bằng chứng kiện cáo china_girl. Và bạn cũng nên sớm phản hồi ý kiến của bạn đến china_girl.

trò hề

viet dau kg dc..thi may ng len phan nan noi mua cho bi chet la chung cu do..bo hay sao ma kg thay ha?ua t viet kieu xung ho gi ke t.. " t " la tui...con tui ghi chu "b" ma t ghi lon chu "m" kg dc ha?....china grrl co thay cai topic cua ai ma noi t noi chuyen vo van hoa...t chi biet noi chuyen kieu mat doi voi nhung ai buon ban kg dang hoang.nhungdoi voi nhung ban khac t noi chuyen rat dang hoang.
Con ban "traisaigon05" t tra loi cho b biet. t la "GAY"(be de) duong nhien kg thich con gai roi..con trai thi con do~ nha..doi voi con gai may dua do bi t danh zo benh vjen con kg kip.....
thi chung cu tren phan nan cua nhung ai mua cho benh va chet.do la chung cu...kg le ban girl china muon t tiem chung cu that su..ok dc....t se nho ng mua cho cua ban....neu cho ban chet trong 7 ngay thi ok den luc do t kg lay tien ma(nho may thang anh) dap zo ban mat kho ua cua b dc chu....tai t co chung cu ma....
haiz met wa...noi chung la muon noi t spam hay lam gi cung dc.t chi noi vay thoi...neu ban nick t 3 ngay thi o nha ngu?con ban vinh vien ok/.....t dung nick khac.........

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Quyên đóng topic và ban nick vĩnh viễn trò hề, lý do đã thông báo dưới những Cm của mem này!

Status
Không mở trả lời sau này.