• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN TRUNG THU MUA MÈO CHO BÉ -CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 BÉ ALN XÁM XANH CUỐI CHO AI NHANH CHÂN (SALE 6 triệu 3-> 4 triệu)

iloveyoudogandcat

Thành Viên Tích Cực Có Uy Tín
còn gì tuyệt vời hơn 1 món quà là các chú mèo xinh xắn đáng yêu thơm tho leng keng trong dịp trung thu này dành cho người thân, người yêu, người bạn, người con.......những chú mèo, một món quà tuyệt đẹp, thân thiện,sang trọng gửi gắm biết bao trân tình, công sức chăm lo của người nhân giống tới từ #chumeotronghop

em xin nổ fat bom tấn đàn mèo siêu phẩm đầu tiên trong mùa hè năm nay, 2 bé anh lông ngắn xám xanh 2 đực tìm chủ mới yêu thương, trong đó có 2 bé tai cụp,1 tai thẳng. đầu tiên em xin đc liệt kê gia phả các bé ..................

Mèo mẹ

mèo bố :

Bé số 1 - đực - tai thẳng GIÁ CÔNG KHAI 6.3 TRIỆU -------------> SALE CÒN 4 TRIỆU

với phương châm : thà ít nhưng phải chất- các bé mèo nhà mình chỉ được phép đẻ 1 năm 1 lứa, để đảm bảo nguồn giống khỏe mạnh, tuyển chọn nhất . Hiện tại các bé đã được hơn 1 tháng đã biết ăn hạt và vệ sinh đúng chỗ, các bé đều là mèo nhà mình nuôi từ bé, ăn thức ăn organic nhà tự làm và đc chăm sóc cẩn thận, nên các bạn yên tâm
GIÁ CÔNG KHAI CHO BÉ đồng giá : 4 TRIỆU 500k - GỌI 0852670797 để ép giá

CAM KẾT GIỮ CHỮ TÍN LÊN HÀNG ĐẦU - BẢO HÀNH CHO CÁC BẠN MUA MÈO NHÀ MÌNH 2 TUẦN ĐẦU - GIÁ CẢ CẠNH TRANH VÀ TỐT NHẤT HÀ NỘI
xem mèo tại ngõ 301 nguyễn trãi, xin cảm ơn
TRANG FANPAGE CỦA MÌNH - RẤT MONG CÁC BẠN ỦNG HỘ CÁC DỰ ÁN MỚI TIẾP THEO :

https://www.facebook.com/chumeotronghop/?modal=admin_todo_tour

Last edited: