• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

latdat

YTC Developer
@Pate:tưởng anh Pate thế nào hóa ra lại bít wa em gái
mà em gái anh có tham gia diễn đàn không vậy?
@latdat:mình thấy tên của YTC có gì ngộ đâu?
(đó là suy nghĩ của mình thui nha)

uhm thì ban đầu cũng nghĩ sao lại là "yêu thử cưng" hehehehe tóm lại nếu suy nghĩ thêm chút nữa cũng thú vị - không ngộ là gì :pleasantry:

xtrum

YTC Developer
Mình vào "định cư ở xóm này" vì bị rủ rê bởi hai người Bạn...hihihi...Unfi...và Jacky....lem...hahaha....!
Ban đầu chỉ dự định là "vào xem thế đất" thui...ai dè...thấy hạp...."phong thủy" nên "chọn 1 miếng ở luôn"....ha..ha.h.a....!!!

Jerryhoang

Have Fun!
em bít YTC vì em thấy nó có liên kết với trang www.diendantinhoc.com
Mới phát hiện ra là anh Pate và Xiaohu cũng làm ở đây, qua đây xem thì thấy nó cũng hay hay.
Em thích động vật nè, đặc biệt là con chó, nó trung thành, không phá rối, nếu có tập luyện thì nó là con vật số một.
Và một lý do nữa, đó là nó giữ nhà, làm cảnh cũng rất OK.
Red chú chó thám tử, ai coi rồi đưa tay lên, coi xong yêu chó ngay.

xtrum

YTC Developer
em bít YTC vì em thấy nó có liên kết với trang www.diendantinhoc.com
Mới phát hiện ra là anh Pate và Xiaohu cũng làm ở đây, qua đây xem thì thấy nó cũng hay hay.
Em thích động vật nè, đặc biệt là con chó, nó trung thành, không phá rối, nếu có tập luyện thì nó là con vật số một.
Và một lý do nữa, đó là nó giữ nhà, làm cảnh cũng rất OK.
Red chú chó thám tử, ai coi rồi đưa tay lên, coi xong yêu chó ngay.

Jerry...ui...!!!

Pate là 1 trong những "chief de...thứ dữ"....nhất ở đây đó...hihihhi

thía Bạn có nuôi..nhóc nào hông....????

Jerryhoang

Have Fun!
Jerry...ui...!!!

Pate là 1 trong những "chief de...thứ dữ"....nhất ở đây đó...hihihhi

thía Bạn có nuôi..nhóc nào hông....????
không đâu, anh Pate hiền lắm, chả thấy dữ gì?
Mình đang ở "tướng quân" dưới trướng của ảnh nè!
Chẳng qua là hay lơ câu hỏi của anh em cứ chuyển qua cho anh Xiaohu.
Tội anh Xia, lúc nào cũng nằm trên làn đạn.
Mà em Xì băm ở đây có bị ban khôg vậy, em sợ bị ban lắm cơ!
Chuột thì hơi bị nhát gan đó.

xtrum

YTC Developer
Mà em Xì băm ở đây có bị ban không vậy, em sợ bị ban lắm cơ!
Chuột thì hơi bị nhát gan đó.

hehehe....đây là nơi nuôi dưỡng tình thương iu dành cho Pet mờ...hihihi...hễ là Pet...là Chuột...là iu...là bảo ban...là đùm bọc....là cưng hông thui....đừng sợ....!!!
Chuột ới.....cứ thoải mái rong chơi, thoải mái giãi bày, xả....láng lai tâm sự....thoải mái..viết bài...Xì Chum hoan hô...ủng hộ Bạn hết mình...ha.ha..ha....!!!
Thế nhé....mong rằng sẽ được đón nhận những bài viết...của Bạn!
Chúc Bạn tìm được những thú vui....thoải mái tại YTC nèy....heheheh...!!!

Jerryhoang

Have Fun!
Ôi, dễ thương quá đi.......... giọng ai mà ngọt ngào thế này, mình mà làm vật cưng của người này chắc chết cũng xứng.
Chít chít chít!!!

sunnyprincess

2! Cả nhà YTC :hello:
Mình bít đến gia đình YTC này là nhờ một con bạn giới thiệu . :bravo: .Mình rất thích gia đình này . :bravo: . Ở gia đình này mình cỏ thể chia sẻ các điều mà mình bít cho mọi người và mình cũng có thể học hỏi từ những người có kinh nghiệm :friends: . Mình mong gia đình sẽ có thêm thật nhìu thành viên hơn nữa :bravo: . :bravo:

Canavaro

Active Member
Cám ơn bạn sunnyprincess nhiều nha. Diễn đàn YTC luôn chào đón các bạn và mọi người. Bạn hãy tham gia post bài nhiều nhiều để mọi người và Cana coi nữa nhe.
Chúc bạn một ngày vui vẻ và gặp nhiều hạnh phúc nhe. :friends: :bravo: :bravo:

thocon_kimtuyen

Thỏ con Kim Tuyến đây!!!
Thế mà cũng phải hỏi, đương nhiên là nhờ cô chủ và Google rùi. Cô chủ thấy mình hơi mệt mệt nên tìm cách chữa bệnh cho mình. Cô vào Google và ấn " tho" và... BÙM... giờ mình là hội viên của YTC rùi!!!
( không phải mình mệt, chỉ là mình... buồn ngủ thui!!!)

thienthanmeo_kut3

♥ lovely angle cat ♥
Mình đến từ Trái Đất :hello: ! Mình biết đến trang web này nhờ một lần vào google để tìm những kinh nghiệm nuôi thú cưng, và yeuthucung.com "hiện ra". Từ đấy mình biết được nhiều điều lắm! Nhưng cho đến bây giờ mình mới tham gia diễn đàn(mình biết yeuthucung từ... 1 năm trước cơ!) Chẳng hỉu hồi đấy mình nghĩ rì???

Canavaro

Active Member
Mình đến từ Trái Đất :hello: ! Mình biết đến trang web này nhờ một lần vào google để tìm những kinh nghiệm nuôi thú cưng, và yeuthucung.com "hiện ra". Từ đấy mình biết được nhiều điều lắm! Nhưng cho đến bây giờ mình mới tham gia diễn đàn(mình biết yeuthucung từ... 1 năm trước cơ!) Chẳng hỉu hồi đấy mình nghĩ rì???
Biết đến YTC 1 năm rùi. Chúc mừng bạn thienthanmeo_kut3. Diễn đàn sẽ giúp bạn có thêm nhiều niềm vui và nhiều thông tin bổ ích. Bạn có bài hay post lên cho mọi người cùng xem nhé. :friends:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator

Biết từ 1 năm trước mà giờ mới vào post bài, phạt Thienthanmeo tìm 10 tấm hình mèo thật đẹp Post vào diễn đàn nhé. :friends: :hello:

thienthanmeo_kut3

♥ lovely angle cat ♥
thanks Canavaro nhìu nha! Mình đã post hình lên rùi đấy! Pate đồng ý chưa nào? Mình cũng sửa lại chữ ký luôn. Lần trước muốn có hình mà hok được, hìhì! Cảm ơn lần nữa nào :admire: