• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
thanks Canavaro nhìu nha! Mình đã post hình lên rùi đấy! Pate đồng ý chưa nào? Mình cũng sửa lại chữ ký luôn. Lần trước muốn có hình mà hok được, hìhì! Cảm ơn lần nữa nào :admire:

Rất vui khi có thêm bạn cùng post bài, post hình. Chữ kí của Thienthanmeo rất ấn tượng :bravo: :friends:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
tui biết yêu thú cưng wa google mà sao chẵng thấy liên wan gì tới xxx thế

xxx là gì vậy bạn :friends:
Ở đây chỉ có tình iu thú cưng thui :bravo:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
xxx là gây giống cho thú cưng ấy mà :bravo:
YTC là trang web đầu tiên mình search được khi lỡ lượm 1 bé mèo bị bỏ ngoài đường mà hok biết cách nuôi.

Xin chào đón bạn đến với YTC :friends:

xxx là gây giống cho thú cưng ấy mà :friends:
YTC là trang web đầu tiên mình search được khi lỡ lượm 1 bé mèo bị bỏ ngoài đường mà hok biết cách nuôi.
May mà bạn không lượm được một đưa bé ngoài đường và search xem ai và làm cách nào tạo ra chúng :bravo:
Wéo-cằm :bravo:

Lency

♥ Age : 15 ♥ HCM City ♥
Mình tìm trên Google về mục " những căn bệnh của cún con ", và giới thiệu mình cái 4rum này , mình thấy cũng rất thú vị và rất hợp với sở thích của mình " Yêu Thú Cưng " , thế là mình đăng ký ngay và tham gia - đóng góp những hiểu biết của mình về cún - mèo !
Thân chào tất cả các bạn thành viên ! :friends:

minh` biet wed Yeuthucung la` nho` minh` kiem' tren Google cum tu` " Cham Soc Thu Cung" nen vo tinh` lac. vA`O coi~ ye^u thu' cung na`y ^^! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Canavaro

Active Member
minh` biet wed Yeuthucung la` nho` minh` kiem' tren Google cum tu` " Cham Soc Thu Cung" nen vo tinh` lac. vA`O coi~ ye^u thu' cung na`y ^^! :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Vậy là nhờ Bác Google mà các bạn biết đến YTC. Bác ấy hay thiệt hén. Để bữa nào rãnh mời Bác ấy tham gia diễn đàn YTC của chúng ta quá . :143163ljogging:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Vậy là nhờ Bác Google mà các bạn biết đến YTC. Bác ấy hay thiệt hén. Để bữa nào rãnh mời Bác ấy tham gia diễn đàn YTC của chúng ta quá . :143163ljogging:

Bác ấy ngày nào chả đến diễn đàn chúng ta :gongxi-1: , cám ơn bác Google. :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

HAMSTER

~Len~
uhm`
bác ấy là thành viên thường trực luôn
luôn luôn "onl" trên diễn đàn

trAg_mEo

~♥~ tỚ iêu mÈo hƠn tẤt cẢ vÌ tỚ lÀ mÈo ... ~♥~
tui bík trang này qa ông ank họ nè :khoc_nhung_ko_chiu_thua: đc 1 năm rồi bây giờ mới đăng kí làm thành viên :|

Yêu chó

Member
Diễn đàn mình biết tới đầu tiên là viet-pet. Tuy nhiên mình không phù hợp với diễn đàn đó do họ chia lẻ quá nhiều box và không phù hợp với nhu cầu viết bài của mình. Tìm 1 góc thảo luận chung cũng không có.

Biết tới YTC qua anh Gú. Mỗi khi nào rảnh rỗi hay buồn là vô anh Gú tìm hình chó để ngắm. Vô diễn đàn thấy cũng đơn giản, hệ thống các box phù hợp nên tham gia.

thinh vn

Deep Inside
Lotus biết đến trang này là nhờ Pate đó các bạn :pleasantry:
em biết trang này nhờ thấy mọi người đăng kí nhìu hưởng ứng cho vui há há :co_y_tuong_xau:

phanthang11

T.Viên Năng Động
VỢ TUI THÍCH MÈO BẮT TUI ĐI TÌM HÌNH MÈO CHO BẢ
TÌM NỬA NGAY TRỜI LỌT CÁI ĐÙNG VÔ ĐÂY

KHỔ THÂN :156: